Mnawezaje kukaa na mwanamke mmoja kwa muda mrefu?

Mnawezaje kukaa na mwanamke mmoja kwa muda mrefu?

Wanalia vibaya mnoo woii n mayowe.hadi huruma [emoji28][emoji28]inabd urud mana jns unavozd kurun ndio kelel za.vilio.znavoomgezeka
Hapo kwenye kusikilizia vilio vyao ndo unapokosea kijana wangu...yani ukishatafuta usimpe tena attention ni ukauzu tu mpaka ahisi kama una matatizo ya akili.
 
Habarini za jioni wakuu, moja kwa moja niende kwenye mada. Hii ni kwa wanaume wenzangu hv mnawezaje kukaa na dem mmoja zaidi ya wiki moja na kuendelea?.

Mimi kila nikijaribu kukaa na dem nashindwa wazee yani nikishatafuna mara moja au mbili tuu sitaki tena kumuona wala kuona ananichek kwa simu. Kila nikipata pisi nasema hii natulia nayo ila nikishaitafuna mara moja tu naipiga chini natafuta ingine siku hyo hyo..

Naombeni muongozo wenu wakuu nyie mnawezaje kudumu na manzi mmoja yani ndo mbususu yako unayoichakata kila siku?..
Umeniwahi mkuu. Nilikuwa naandika uzi hapa, kwani mnawezaje kuwa na mademu wengi. Mbona mimi siwezi?
 
Hapo kwenye kusikilizia vilio vyao ndo unapokosea kijana wangu...yani ukishatafuta usimpe tena attention ni ukauzu tu mpaka ahisi kama una matatizo ya akili.
Safi ngoja nianze kazi nablock kabisa na namba na nakimbia kama nina kichaa hivi 😅😅
 
Tatizo tuliotaka kutulia nao walituumiza au walitukataa...hapo kutulia na mmoja ngumu sana. Mimi huwa nashangaa sana eti mtu kakaa kwenye mahusiano na mwanamke sijui mwaka, miaka miwili.
 
Back
Top Bottom