Mnasemaje kuhusu hili...???


Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,407
Likes
446
Points
180
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,407 446 180
Samahanini sana sana sana kwa kulipua hili mada mbele yenu, lakini lengo langu si kuchafua mioyo yenu na ubongo wenu, lengo kujua kitakachotokea huko mbele nchini juu ya Dr. W. Slaa(PhD).

Swali:

Si mnakumbuka JK tulivomwamini kipindi kile 2005, tukamchagua kwa mbwembwe nyiiiingi hadi akaibuka kwa ushindi wa zaidi ya 80% (asilimia themanini), akiwa madarakani tumeshuhudia vituko vyake vyooooote hadi akapoteza uaminifu kwa wananchi wake, vituko kama vile kuwateua maswahiba zake, kutowachukua hatua za kisheria baadhi ya mafisadi na mengineyo mengi. Vyote hivyo vimempelekea kuanguka kwa CCM katika uchaguzi mkuu.

Sasa tuje kwa Dr. Slaa, tumempigia KURA nyingi hapo jana, akitangazwa kuwa mshindi, je, akiwa madarakani, akifanya madudu yoyote yatakayofanana na ya Mkwere, ninyi kama wananchi mnachukuliaje?? Maana yule naye ni binadamu.

Samahanini lakini kwa any inconvenience!!

Mapinduzi Daima...
 
Evmem

Evmem

Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
97
Likes
0
Points
0
Evmem

Evmem

Member
Joined Oct 20, 2010
97 0 0
anatolewa 2015 and we elect new person, until we can get it right:smile:
 
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,407
Likes
446
Points
180
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,407 446 180
anatolewa 2015 and we elect new person, until we can get it right:smile:
Sure? Hahahaha haya ngoja tuone, ila nina hakika hakuna kitakachoharibika au?
 
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
285
Likes
0
Points
0
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
285 0 0
Yes Until we get right
 
M

MJM

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2010
Messages
461
Likes
21
Points
35
M

MJM

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2010
461 21 35
Nani kakuambia tulichagua wafalme???????????? Hatuna mawazo mgando ya CCM kutawala milele.. Malecela, Kingunge, Makamba et al
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,197
Likes
4,530
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,197 4,530 280
Unauliza matembele Mmbande? au
 
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
1,607
Likes
2
Points
0
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
1,607 2 0
Jibu liko wazi, akifanya madudu na yeye uchaguzi ujao 2namtupilia mbali, kwani lazimaaaa!
 
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2010
Messages
401
Likes
3
Points
35
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2010
401 3 35
Kwa kuwa itakuwa hamtujamchangua ili akafanye madudu, then akifanya madudu na yeye tunatoa tu haina mjadala hiyo..
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,702
Likes
365
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,702 365 180
Ndiyo maana ya uchaguzi kila miaka mitano.
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,665
Likes
5,564
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,665 5,564 280
Tulimchagua awe kiongozi wa wananchi,si kibaraka wa tabaka fulani..kanuni ipo wazi akivurunda tutamtoa kwa kura zetu..hakuna aliye juu ya sheria..ingekua hivyo zizzou alipomzidane Materazi angeachwa tu apete maana upara mkuuuuubwa!
 
K

katundu

Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
64
Likes
0
Points
13
K

katundu

Member
Joined Sep 30, 2010
64 0 13
kwa nyakati hizi sio rahisi tena kiongozi kuwa na madaraka makubwa maana nchi zote zinafanya madaliko makubwa sana ya katiba za nchi zao. Hivyo kama mtu atafanya mambo ya ajabu basi atakuwa amejichimbia kaburi. Hii ni dunia ya dot com.
Jiulize maswali yafuatayo: Kwa nini mpaka leo hakuna hospital kubwa kama muhimbili, bugando kcmc iliyokwisha jengwa tangu tuapate uhuru??? kwa nini sehemu nyingi hapo tz ni slum areas? Unajenga chuo kikuu wkt cha zamani kinaoza mpaka wanafunzi wanakaa chini. na mnauza eneo la kupanua chuo eti mnaweka shopping mall???? mnazo kweli??? ccm ndio cahanzo ya yote maana hakuna anayewajali wananchi ila matumbo yao na familia zao. Malecela kafanya kwao? hakuna JK kafanya nini kwao hakuna. Mnasikia sasa wanataka kuktaa kuisgn kwamba wameshindwa uchaguzi akina tyson na matlida yote hayo anajua atakufa baada ya siku mbili maana wamezoa kuibwa
 
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
4
Points
135
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 4 135
Samahanini sana sana sana kwa kulipua hili mada mbele yenu, lakini lengo langu si kuchafua mioyo yenu na ubongo wenu, lengo kujua kitakachotokea huko mbele nchini juu ya Dr. W. Slaa(PhD).

Swali:

Si mnakumbuka JK tulivomwamini kipindi kile 2005, tukamchagua kwa mbwembwe nyiiiingi hadi akaibuka kwa ushindi wa zaidi ya 80% (asilimia themanini), akiwa madarakani tumeshuhudia vituko vyake vyooooote hadi akapoteza uaminifu kwa wananchi wake, vituko kama vile kuwateua maswahiba zake, kutowachukua hatua za kisheria baadhi ya mafisadi na mengineyo mengi. Vyote hivyo vimempelekea kuanguka kwa CCM katika uchaguzi mkuu.

Sasa tuje kwa Dr. Slaa, tumempigia KURA nyingi hapo jana, akitangazwa kuwa mshindi, je, akiwa madarakani, akifanya madudu yoyote yatakayofanana na ya Mkwere, ninyi kama wananchi mnachukuliaje?? Maana yule naye ni binadamu.

Samahanini lakini kwa any inconvenience!!

Mapinduzi Daima...

Sijui upo wapi? Kikwete tayari anaongoza kwa matokeo ya jumla. Slaa apiganie kuwa mwenyekiti wa Chadema sasa!
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
125
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 125 0
Sure? Hahahaha haya ngoja tuone, ila nina hakika hakuna kitakachoharibika au?
Kumbe swali lilikuwa mtego, nimeanza kukustukia......!
Habari ndy hiyo, ukimweka mtu akavurunda unamtoa unaweka mwingine.
 

Forum statistics

Threads 1,250,637
Members 481,436
Posts 29,740,013