Mnapenda nini jamani maharage maji mara moja au hard to get?

Mnapenda nini jamani maharage maji mara moja au hard to get?

Blue G

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Posts
5,339
Reaction score
3,674
Swali hili ni mahususi kwa wanaume lakini hata wanawake pia ruksa kutupa uzoefu wenu na yale mliyoyapitia katika mahusiano kwa ujumla.

Wanaume wa MMU naombeni leo mfunguke

Mnapokuwa kwenye michakato yenu ya kutaka kumpata mdada unayempenda au ungependa ndo awe wife au mahabuba wako mnapenda ukubaliwe katika namna ipi?Mnapendaje?mnapenda mumpate mdada mara moja tu na ummiliki au umsumbukie kidogo akuletee vipozi au mnataka ile ya seven days ya Craig David yaani ndani ya siku saba tokea uanze mchakato wa kumtia mikononi mwako unakuwa ushamaliza kila kitu?

Na ninyi akina dada tunaombeni uzoefu wenu kaitika hili waume zenu au wapenzi wenu waliwapataje na waliwaambia nini baada ya kuwapata waliwasumbukia au hawakutegema kuwa wangewapata je walifurahishwa na hilo au walitamani msiwe wagumu?

Karibuni tujadili kwa pamoja
 
Karucee thats absolutely right but then am pretty sure you have a lot of friends who are men and they tell you their stories sometime,what do they say about chasing girls and the response they admire?
A man will want what is convinient for him at that time.

If he just wants to hit and run or wifey.

Kazi ni kwako mwanamke na jinsi unavyojithamini.
 
Last edited by a moderator:
Depends upon what I want. Hit and run, am always time keeper akiniletea maringo simfuati tena. Nikipenda kweli kweli, niko radhi nifukuzie hata miez 3 because I know what I want.

But let me share with u two true stories of mine. When I was a college student, it took me 4 solid moons since our first date to our first sex. Huyu nilimpenda sana, sikua na haja ya kuharakisha tendo, by the way tulichaana tena kwa bifu kali. It's another story, sitaileta hapa.

Baada ya kuachana nae, I loved someone else. Very beautiful girl, akanisumbua miezi 2. Nilikua desperate sana na maumivu ya yule wa mwanzo hayajaisha vizuri. It was like I was looking for a rebound relationship. I gave up na sikumtafuta tena. Baada ya kuona niko kimya yeye akaanza kunitafuta simu zake sikupokea zote karibu mwezi mzima alikua anapiga na kutext. Alishaniudhi nikampotezea kabisa. Baada ya mwaka 1 tulionana unexpectedly bi mkubwa wangu alihamia kwenye nyumba yake mpya ambayo mi sikuijua awali (aliinunua), na mimi nilihamishiwa mkoani, kumbe naye kwao ni jirani kabisa, nyumba zinatazamana zimetanganishwa na barabara ya mtaa tu. Akaonesha nia tena, nimempotezea tena mpaka leo hii anahustle.

Niliye nae sasa kiukweli nilipomwona first time nilimtamani tu. Nikacheza kama Pele akaniandikia namba za simu mwenyewe. Nikamtafuta, two weeks then nikamtongoza. Hakunijibu kitu, ila usiku nilitumiwa msg "good night honey". Nikashangilia nimeshinda, nikawa naforce game sikupata mwezi uliisha. Akanipa, akanipa tena, wakati nawaza kumkimbia nimejikuta siwezi tu. Ananipenda balaa si kitoto. Tunagombana mara kwa mara lakini tunaendelea tu. Kusema ukweli hata mimi kwa sasa nampenda sana. Nilimtamani tu lakini sikumtendea haki, nilipaswa kumpenda since day 1.
 
kwa hiyo we unapenda easy go sio mkuu Usedcountrynewpipo? nnachojua mimi ukimpenda mtu kiukweli kabisa hauta weka alternative ila utajitahidi utumie mbinu zote aje awe wako mpaka uone imeshindikana kabisa
Unaporinga wewe mwenzio kakubali unazani ntaendelea kuhangaika na binti maringo? Hata Yesu aliwaambia wanafunzi wake, waende kutumbikiza ndoano na yule samaki azukaye kwanza ndio wamchukue...
 
Last edited by a moderator:
hahahahaha Mtoto halali na hela is that what you like?did you enjoy that and is she your wife now or she was just yours for some time within those seven days and dumped her?
I used to do this sometimes, and I was so happy. Badluck none of them will become a mother of my childrens
 
Last edited by a moderator:
Mwanamke wa kuoa anaoffer zaidi ya ngono! So naweza nikakutokea ukanipa the same day na bado nikakuganda, na n possible nikakufuatilia miaka mi2! Ukajua nimeoza kwako kumbe nataka kushinda dau nililojiwekea lazima kulala na wewe!
Point muhim, n kuwa ukitaka kuolewa be a wife material, offer more than sex in a relationship. Otherwise tutaishia kupita
 
Back
Top Bottom