Bonny
JF-Expert Member
- Feb 21, 2013
- 13,369
- 30,009
Na kwako Pia mzee wangu naona tabia za ufis unazeeka nazo vyedi...Hahahaha heri ya mwaka mpya dogo
Sent using Jamii Forums mobile app
Na kwako Pia mzee wangu naona tabia za ufis unazeeka nazo vyedi...Hahahaha heri ya mwaka mpya dogo
Wewe je, unataka kulambwa uke wako?Mimi mwanaume wangu hataki kushikwa mboo hataki kushikwa pumbu hataki kunyonyoa mboo Wala halambi uke
Sent using Jamii Forums mobile app
Dah....nimecheka Sana kwa kweli....hiki kipindi Cha Corona kimenifanya nipitie nyuzi nyingi Sana....
[emoji23][emoji23][emoji23]Daah kuna siku nilishangazwa na meseji flani kutoka kwa demu wangu iliyokuwa inasema hivi ÷
"Mu " nakushangaa sana yani wewe unapenda kunitumia video za watu wakiwa wanalambana lakini baby wewe Mimi hujawahi kunifanyia "
Siku ile nilikuwa sina cha kujibu aisee
Mi ningemwambia nna Alergy na Vitu vya Chumvi chumvi nyingiDaah kuna siku nilishangazwa na meseji flani kutoka kwa demu wangu iliyokuwa inasema hivi ÷
"Mu " nakushangaa sana yani wewe unapenda kunitumia video za watu wakiwa wanalambana lakini baby wewe Mimi hujawahi kunifanyia "
Siku ile nilikuwa sina cha kujibu aisee
😂😂😂aiseeDaah kuna siku nilishangazwa na meseji flani kutoka kwa demu wangu iliyokuwa inasema hivi ÷
"Mu " nakushangaa sana yani wewe unapenda kunitumia video za watu wakiwa wanalambana lakini baby wewe Mimi hujawahi kunifanyia "
Siku ile nilikuwa sina cha kujibu aisee
😂😂😂Dah na ukipiga deki kule wanavyofurabia mpaka raha acha tuu
Raha ya uvinza ukute mchuchu yuko kwenye period... Yaani inakuwa tamu kama kisusio cha kitimoto...Ukitoka hapo domo lote jekundu kama fisi kala kibudu cha swala
Mpaka ukute safi,huko si sawa na kubet? Je ukijitupia ukakutana na uvundo?Chumvini raha sana hasa ukute papuchi swafi kabisa tuache na stadi zetu wazee wa uvinza
Hahaaaaa Mangi ushalewa mbege bila shaka...Raha ya uvinza ukute mchuchu yuko kwenye period... Yaani inakuwa tamu kama kisusio cha kitimoto...Ukitoka hapo domo lote jekundu kama fisi kala kibudu cha swala
Kaa hivyohivyo wanawake hata ukiwafanya hivyo bado atatafuta fundi zaidi yako!!Piga deki wewe acha kuleta utozi kwenye kunyanduana, mapenzi ni uchafu, utachapiwa mno shauri yako.
Sent using Jamii Forums mobile app
Kila mtu na afanye anayoweza asiyoyaweza aachane nayo
Cc Smart911
Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa sredi ikiletwa kichochezi si inabidi tuichangie kichochezi?Na kwako Pia mzee wangu naona tabia za ufis unazeeka nazo vyedi...
Sent using Jamii Forums mobile app
Liwalo na liwe. Nikishalipata nawaambukiza dada zenu na wachumba zenu. Sifi peke yangu mi bingwaEndelea kupambana mkuu, soon utaibuka na aina yako ya virusi. Vitakuwa vya kipekee sana. Maambukizi yanaweza kuwa kwa njia ya kulambana lambana.
Hahahaha we jamaa umefanikiwa kunivunja mbavu msibaniBabu,hyo msg yako ya period imenitia kinyaa had nmeacha kula maana nilikua nakula mayai nmeweka ketchup,dah
Hahahaa alijisemeaga Kikwete... Akili zakuambiwa, changanya na zako[emoji1787][emoji1787]nina mashaka na wewe mzee ni kama unawatuma wenzako vitani wakafe alafu wewe unabaki seblen na rimoti unawacheki kwenye kideo
Sent using Jamii Forums mobile app
Chondechonde asije akampaka chilli sauce mtoto wa watu. Atasababisha kojoleo liwe jekundu kama nnya ya nyaniKwa mshamba kama wewe,jifunze kwa kumpaka asali mbichi kuanzia kitovuni au mapajani hadi Keini,halafu ilambe ukiifuata mpaka mwisho.
Hivi unajua raha ya kuguswa K na ulimi?
yaani like tendo tu LA mwanaume kushuka linapandisha joto hatarii..
unajisikia raha kuona mwanaume yupo huru na kila kiungo..
akipanda akishuka...asipokojoa Huyo mwanamke nae ni zaidi ya gogo..
kupigwa Deki Raha...
mwanaume anaenipiga Deki hata nimfumanie natabasamu tu simuachi Ng'o