Mnaoramba nyuchi za kike mnatuharibia ambao haturambi!!

Mnaoramba nyuchi za kike mnatuharibia ambao haturambi!!

Status
Not open for further replies.
Hivi unajua raha ya kuguswa K na ulimi?
yaani like tendo tu LA mwanaume kushuka linapandisha joto hatarii..
unajisikia raha kuona mwanaume yupo huru na kila kiungo..
akipanda akishuka...asipokojoa Huyo mwanamke nae ni zaidi ya gogo..
kupigwa Deki Raha...
mwanaume anaenipiga Deki hata nimfumanie natabasamu tu simuachi Ng'o
Me huwa nanyonya kiarage kwa muda mrefu. Vip apo?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahahahaha,jando za siku hizi digital
Leo natumbua jipu hili.. unakuta kitoto cha kike kimezoea kurambwa huko kikija kwa sie tusiofanya hayo kitakuona kana kwamba jitu la ajabu!!
Jitu lisilojua Raha!
Tunapewa majina hili si kitu!!
Sasa usiombe ukawa hurambi then unakibamia!!!

Sio siri mnatuharibia kwanza mnakuwaje hamuogopi magonjwa..?
Hamjui kuna kansa za koo!!
Okay kuna na wale wa kuwapa baby zao muhogo wa jang'ombe ati waurambee!!! Hivi mmesahau kuwa mdomoni kuna meno na anaweza kukutafuna kama sio kukung'ata..? Bora hata wenye mihogo yao sisi wenye vibamia huko ni sawa na kubetia uchi wako!!
Vipi akiwa anaumwa degedege hlf likampanda Mike ipo mdomoni mwake unafikiri nini kitakupata..?
Hata hivyo hilo tuachane nalo ni wazamini tu.

Jamani haya mambo si utamaduni wetu tuwaachieni ngozi nyeupe!! Mnatutesa sisi vijana wa leo tulioshika uzamani ktk kuwaridhisha hawa wakike!
Hivi hizi jando za sahivi zinatoka kuzimu au..??!!

Unaweza jikuta sisi tusioramba ndo tunaitwa MA X kwa asilimia nyingi!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Aaaaaaaaaa
Hivi unajua raha ya kuguswa K na ulimi?
yaani like tendo tu LA mwanaume kushuka linapandisha joto hatarii..
unajisikia raha kuona mwanaume yupo huru na kila kiungo..
akipanda akishuka...asipokojoa Huyo mwanamke nae ni zaidi ya gogo..
kupigwa Deki Raha...
mwanaume anaenipiga Deki hata nimfumanie natabasamu tu simuachi Ng'o

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Weweweeee umesemAaaaaa
Hivi unajua raha ya kuguswa K na ulimi?
yaani like tendo tu LA mwanaume kushuka linapandisha joto hatarii..
unajisikia raha kuona mwanaume yupo huru na kila kiungo..
akipanda akishuka...asipokojoa Huyo mwanamke nae ni zaidi ya gogo..
kupigwa Deki Raha...
mwanaume anaenipiga Deki hata nimfumanie natabasamu tu simuachi Ng'o

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nilikuaga naskia Kuna watu wamerogwa kumbe mpo!!!

Siku ukipata likansa la Koo usije hapa kutuomba msaada kapambanie stadi hukohuko ulikoitoa
Taja hata mzamaji mmoja wa mgodini aliyewahi kutoka na kansa ya koo! Kikawaida unapokuwa exposed kwenye mazingira yasiyo salaama ndiyo mwili wako una adapt na kutengeneza kinga zaidi.kuliko wewe ambaye hauji expose.

N.b
Hakuna sehemu nimesema nazama uvinza mimi .

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom