Mnaoramba nyuchi za kike mnatuharibia ambao haturambi!!

Mnaoramba nyuchi za kike mnatuharibia ambao haturambi!!

Status
Not open for further replies.
Raha ya uvinza ukute mchuchu yuko kwenye period... Yaani inakuwa tamu kama kisusio cha kitimoto...Ukitoka hapo domo lote jekundu kama fisi kala kibudu cha swala
[emoji1787][emoji1787]nina mashaka na wewe mzee ni kama unawatuma wenzako vitani wakafe alafu wewe unabaki seblen na rimoti unawacheki kwenye kideo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ebu acha mambo zaki mbanga Buddah..Mimi waga nalamba,nanyonya,nafyonza tena nameza kabisa alaf matundu yote mawili Chaliangu.
 
Hata Kama mtanishambulia vilivyo msimamo wangu utakuwa palepale sirambi na nyie mnaoramba ni watumwa!!
Na kunakitu nilikuja kugundua Kuna baadhi ya rafiki zangu niliwahoji nikakuta demu zao huwa wanawahonga vituvitu yaani kifupi ni Kama ma Mario!
Kuja kuuliza vizuri ni sababu ya huo mchezo!! Hivi kwani kwenye mapenzi hamuwezi simama kwa kutumia viungo vyenu vya uzazi tu..?
Kuna haja ipi ya kutumia midomo ambapo hapastahiri!!
Nyinyi ipo siku mtatembelea hata ulimi maana mnahitaji kujuzwa kazi za viungo.
 
Hata Kama mtanishambulia vilivyo msimamo wangu utakuwa palepale sirambi na nyie mnaoramba ni watumwa!!
Na kunakitu nilikuja kugundua Kuna baadhi ya rafiki zangu niliwahoji nikakuta demu zao huwa wanawahonga vituvitu yaani kifupi ni Kama ma Mario!
Kuja kuuliza vizuri ni sababu ya huo mchezo!! Hivi kwani kwenye mapenzi hamuwezi simama kwa kutumia viungo vyenu vya uzazi tu..?
Kuna haja ipi ya kutumia midomo ambapo hapastahiri!!
Nyinyi ipo siku mtatembelea hata ulimi maana mnahitaji kujuzwa kazi za viungo.
Matumizi ya mdomo pasipostahili unayaona kwenye mapenzi tu? Mbona huulizi kwann watu wanatumia mdomo kupiga matarumbeta au filimbi wakati mdomo kazi yake ni kuzungumza?
 
Matumizi ya mdomo pasipostahili unayaona kwenye mapenzi tu? Mbona huulizi kwann watu wanatumia mdomo kupiga matarumbeta au filimbi wakati mdomo kazi yake ni kuzungumza?
Hivyo kwa akili yako unafikiri hilo linahalaliasha huo uhaini..?
Mi naona najipa kazi kubishana bure! You just go ahead nothing can stop you go and rambaramba them😂😂
 
Raha ya uvinza ukute mchuchu yuko kwenye period... Yaani inakuwa tamu kama kisusio cha kitimoto...Ukitoka hapo domo lote jekundu kama fisi kala kibudu cha swala
Endelea kupambana mkuu, soon utaibuka na aina yako ya virusi. Vitakuwa vya kipekee sana. Maambukizi yanaweza kuwa kwa njia ya kulambana lambana.
 
Kwa mshamba kama wewe,jifunze kwa kumpaka asali mbichi kuanzia kitovuni au mapajani hadi Keini,halafu ilambe ukiifuata mpaka mwisho.
 
Hivyo kwa akili yako unafikiri hilo linahalaliasha huo uhaini..?
Mi naona najipa kazi kubishana bure! You just go ahead nothing can stop you go and rambaramba them😂😂
Sio them. Her, sure that is not something i am planning to stop anytime soon. Mayb at my 80's kama tutafika maana na yeye atakuwa haitaji kivile.
 
naelewa maumivu yako mkuu
huyo jamaa namuogopa
hebu niombee mke wake aje kwangu siku moja tu nimpigie deki mpaka msambwanda wa mkewe (uzuri wa .... choo)
mwambie aache kulalamika wakati hajaoa
cc KENZY
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom