Mnaoramba nyuchi za kike mnatuharibia ambao haturambi!!

Mnaoramba nyuchi za kike mnatuharibia ambao haturambi!!

Status
Not open for further replies.
Mimi ukiweka risasi na kunyonya uke nachagua risasi.

SI Unit ya uke ni mjulubenge na sio ulimi. Ukiona huwezi kumridhisha mwanamke kea kumtwanga mjulubenge basi achana na mapenzi, ulimi hauwezi kua mbadala wa mjulubenge.

Mwanamke ataanzia wapi kuniambia nimlambe uchi?
 
Dah!!! Kuna dada mmoja nilitoka nae ni mrembo wa sura na umbo ,sasa katika harakati za kunyegeshana nikahamia bondeni ile nikapate radha ya chumvichumvi,gafla stimu ilikata baada ya kumuona dada maeneo ya mapajani karibu na K yake ni kweusi kama kumeungua,pia K yale mashavu yake yamekakamaa kama ngozi ya goti,huku yeye akiwa anazidi kulembua tu nikamwambia oya kuna mjinga anatuchungulia ,akastuka Mimi nikavaa nikatokomea bila kula mzigo,maana kwa dalili zile pale ningezoa fangasi tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wanaume tumeumbwa mateso mateso kuhangaika
Ukimtaka binti unahangaika kumtongoza,akikubali unahangaika kumpatia hela za kutosha japo ww maisha yanaweza kuwa ya kuungaunga na huenda hata kule kijijini bimkubwa humtunzi km huyu mdada mbinua matako.

Kuna wakati akinuna unahangaika kumbembeleza.
Chumbani atakupa hangaiko lingine la kumramba Jicho na Uchi wake japo harufu utahangaika nayo hivohivo kwa kuvumilia tuu
Ila bado hawezi kutulia nawe peke yako,wanawake wa siku hizi wanapiga show mchana na usiku
Ila kwa kweli wanaume tuna huruma sana
Hii ya kuramba barabara ambayo wkt mwngn linapitisha mpk gari la taka mimi imeshanishinda basi nyie warambaji mnayo nafasi ya kunigongea manzi wangu basi km ndo ivyo[emoji3]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Leo natumbua jipu hili.. unakuta kitoto cha kike kimezoea kurambwa huko kikija kwa sie tusiofanya hayo kitakuona kana kwamba jitu la ajabu!!
Jitu lisilojua Raha!
Tunapewa majina hili si kitu!!
Sasa usiombe ukawa hurambi then unakibamia!!!

Sio siri mnatuharibia kwanza mnakuwaje hamuogopi magonjwa..?
Hamjui kuna kansa za koo!!
Okay kuna na wale wa kuwapa baby zao muhogo wa jang'ombe ati waurambee!!! Hivi mmesahau kuwa mdomoni kuna meno na anaweza kukutafuna kama sio kukung'ata..? Bora hata wenye mihogo yao sisi wenye vibamia huko ni sawa na kubetia uchi wako!!
Vipi akiwa anaumwa degedege hlf likampanda Mike ipo mdomoni mwake unafikiri nini kitakupata..?
Hata hivyo hilo tuachane nalo ni wazamini tu.

Jamani haya mambo si utamaduni wetu tuwaachieni ngozi nyeupe!! Mnatutesa sisi vijana wa leo tulioshika uzamani ktk kuwaridhisha hawa wakike!
Hivi hizi jando za sahivi zinatoka kuzimu au..??!!

Unaweza jikuta sisi tusioramba ndo tunaitwa MA X kwa asilimia nyingi!!
Lamba hata ugoro

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom