Mnaonaje Jamani Hali Hii Ikidumishwa???

by the way, huyu King Kinya naye ni moja ya hazina tulizonazo watz. Ni genius wa ukweli aisee.
he has made my day
 
Nafikiri ni yule waziri mwenye kipara flani hivi ,yule waliyemshikia bango kuwa ni mlilongwe flani hivi, anaitwaa,anaitwa, nani, nanii---aaagh . nimesahau jina lake
 
Upepo ukija, utazimika, teteteee ............
 
2010 tuliwapunguza ccm si zaidi ya 10% hali imekuwa hivi sasa 2015 tutakapo wapunguza kwa 99% itakuwa je? Tafakari na chukua hatua
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…