Mnaomsifia Hayati Magufuli mnatutia kinyaa

Mnaomsifia Hayati Magufuli mnatutia kinyaa

Sasa inakuaje akusanye Kodi zote alafu maendeleo eti mpaka mchague CCM.
Genge lenu huwa linapenda kubandika takwimu hapa. tuonyeshe hapa, mfano halisi-wapi kulipokusanywa kodi na haikulingana na maendeleo yake au palikosa huduma za Kiserikali.....Ukishindwa, Unaongopa
 
Magufuli aliumiza watu sawa na wapo waliofaidi uwepo wake Sioni sababu ya kubishana kila siku mda mwingine ukimuuliza mtu ubaya wa magu uko wapi hajui hasa wale watu waliokua wa hali ya chini hawakuona ubaya wake mimi alinikera kuwapa vijana wadogo nguvu ya kuweza kufika ofisini kwako na kukunyima amani kwakua wanasema wanachunguza jambo fulani imagine walinifuata na kunitaka hela zisizo na msingi mpka nikaamua kufunga ofisi nikahamishia kazi zangu nyumbani ila Mungu mkubwa home ndio kazi zikawa zinasonga zaidi ya ofisi hivyo kuna upande alinikera sana yule mzee na sisemi direct ni yeye ila kama kwenye uongozi wako kuna madudu lazima ulaumiwe raisi hasa wanapokuja na kisema maelekezo toka kwa mkuu
 
Naumia saana ninapowasikia watu wanamsifia aliekua raisi wa Tanzania John Magufuli nikikumbuka utawala wake ulivoumiza watu bora wakae kimya

Wengi wanamkimbuka wanasema sijui kajenga madaraja wakati hivi vitu upya wake unapotea vinapokuja vitu vingine vipya zaidi mwalimu Nyerere hakumbukwi kwa kujenga ma fly overs Bali anakumbukwa kwa kujenga taifa

Nawakumbusha tu wakati lile daraja la juu la manzese linazinduliwa lilionekana ni kitu cha kushangaza na watu walikua wanaenda kupiga picha pale juu Kama fahari lakini leo hii daraja la manzese ni Nini wakati sasa Kuna madaraja mengine mazuri zaidi ya lile na haya tunayoyaona leo baada ya miaka kumi huwezi kumsimulia mwanao uzuri was John kwa kumuoneasha fly over atakuona mwehu

Kwa maadili na miiko ya kiafrika hatutakiwi kumsema vibaya marehemu lakini mnapoorodhesha mazuri yake na sisi tunakumbuka mabaya yake
Swali ni je kwenye huo ubaya kuna kilichokukuta ww kama ww kama kipo eleza ubaya wake tusiweke sana chuki kwa migongo ya fulani alifanyiwa hivi fulani alidhulumiwa tutakua wanafki wa nafsi zetu
 
Mbwa katika ubora wako!
Mbona povu wakimsifia wewe inakuuma nini?
waache wamsifie tu
Nawe msifie mama yako au baba yako!

Hivi hamuwezi kukaa bila kumtaja huyo mzee?
Mnawashwa nini hasa?

Bora mkae zenu kimya!

Pumbavu zako

Acha kupanick, ww ndio alikuagiza ukamuwekee hela huko China, au ulikuwa kwenye lile kundi lake la watu wasiojulikana mkiteka na kuua watu wengi wasiomsujudia nini?
 
Hata wewe unatia Kinyaa kama jina lako linavyoanza na herufi "K"......?

Na wewe utakufa na hakuna atakaye kukumbuka bora yake yeye anakumbukwa.

Shame on You.....shut up your f........ck mouth.

Kwani yeye ni rais hadi akumbukwe?
 
Kila mtu ana haki ya kutoa maoni yake kuhusu viongozi wa serikali, na ni sawa kuwa na maoni tofauti kuhusu utendaji wa Rais Magufuli. Hata hivyo, ni muhimu kuheshimu maoni ya wengine, hata kama ni tofauti na yetu, na kujadili mambo kwa utulivu na heshima.
 
Watu wengi walichinjwa

Kutoa roho za watu na kutesa watu ili kuiba kura
Majibu mepesi sana hayo. Hayana mshiko.

Watu wengi ndio watu wangapi? Kuna hata ushahidi wowote ule, basi angalau wa kipicha kuonyesha walio'chinjwa'?
Hayo madai yako ni yale uliomezeshwa. Hakuchinjwa mtu na Hayati Magufuli....wacha uongo


Mtu asiye na roho unamuibiaje kura?
 
Naumia saana ninapowasikia watu wanamsifia aliekua raisi wa Tanzania John Magufuli nikikumbuka utawala wake ulivoumiza watu bora wakae kimya

Wengi wanamkimbuka wanasema sijui kajenga madaraja wakati hivi vitu upya wake unapotea vinapokuja vitu vingine vipya zaidi mwalimu Nyerere hakumbukwi kwa kujenga ma fly overs Bali anakumbukwa kwa kujenga taifa

Nawakumbusha tu wakati lile daraja la juu la manzese linazinduliwa lilionekana ni kitu cha kushangaza na watu walikua wanaenda kupiga picha pale juu Kama fahari lakini leo hii daraja la manzese ni Nini wakati sasa Kuna madaraja mengine mazuri zaidi ya lile na haya tunayoyaona leo baada ya miaka kumi huwezi kumsimulia mwanao uzuri was John kwa kumuoneasha fly over atakuona mwehu

Kwa maadili na miiko ya kiafrika hatutakiwi kumsema vibaya marehemu lakini mnapoorodhesha mazuri yake na sisi tunakumbuka mabaya yake
Uliumizwa wewe Jizi. Usitulazimishe UPUMBAVU WAKO
 
Naumia saana ninapowasikia watu wanamsifia aliekua raisi wa Tanzania John Magufuli nikikumbuka utawala wake ulivoumiza watu bora wakae kimya

Wengi wanamkimbuka wanasema sijui kajenga madaraja wakati hivi vitu upya wake unapotea vinapokuja vitu vingine vipya zaidi mwalimu Nyerere hakumbukwi kwa kujenga ma fly overs Bali anakumbukwa kwa kujenga taifa

Nawakumbusha tu wakati lile daraja la juu la manzese linazinduliwa lilionekana ni kitu cha kushangaza na watu walikua wanaenda kupiga picha pale juu Kama fahari lakini leo hii daraja la manzese ni Nini wakati sasa Kuna madaraja mengine mazuri zaidi ya lile na haya tunayoyaona leo baada ya miaka kumi huwezi kumsimulia mwanao uzuri was John kwa kumuoneasha fly over atakuona mwehu

Kwa maadili na miiko ya kiafrika hatutakiwi kumsema vibaya marehemu lakini mnapoorodhesha mazuri yake na sisi tunakumbuka mabaya yake
Baada ya siri za January kuvuja kwa kigogo sasa January kawatuma mje kubadilisha upepo!
 
Hata wewe unatia Kinyaa kama jina lako linavyoanza na herufi "K"......?

Na wewe utakufa na hakuna atakaye kukumbuka bora yake yeye anakumbukwa.

Shame on You.....shut up your f........ck mouth.
Acha hasira ndugu yangu ukitenda mema yatasemwa ukitenda mabaya pia watu watasema
 
Aliua uchumi kwa kuondoa pesa kwenye private sector Ili yote ibakie serikalini bila kujua inaua
uchumi matokeo yake serikali ikawa Ina pesa ilihali wananchi Wana ukata.

Alileta mgawanyo wa kisiasa bila sababu kwa kupambana na wapinzani as if ni dhambi kuwa na mawazo tofauti.

Hakushughulika na mafisadi ambao walikua ndani ya mfumo... Aliwanyoosha wale mafisadi ambao hawakuwa kwenye network yake. Mfano mafisadi aliowalinda ni DEO Mwanyika huyu JPM alisema amesababisha hasara ya matrillion kupitia Makinikia ila hakumfunga Bali alimpa ubunge, same case kwa Nchambi licha ya ujangili alimuachia kiulaini kwa fine uchwara

Pia alitugawa kwa ukabila maana alikua na chuki za wazi kwa wakaskazini kisa tu upepo wa Lowassa.

Kingine alitugawa kwa uchama, kule kwetu walimkataa kabisa JPM 2015 Jamaa alivyokuja ziara mbunge wetu akaomba Maji aisee alitukanwa sababu tu tulichagua Chadema. Sasa inakuaje akusanye Kodi zote alafu maendeleo eti mpaka mchague CCM.

Hapo Bado sijaongelea alivyoharibu mifumo ya BOT kisa tu kukomoa benki binafsi. Kwa kupandishwa reserve ratio na kuondoa pesa za wizara kwenye benki binafsi bila kujua Aliua credit creation.
kila binadamu ana mazuri na mabaya yake, ila hawa wa pwani wana mapungufu makubwa sana.

Sent from my TECNO BA2 using JamiiForums mobile app
 
Wayahudi walipowazuia watu wasimshangilie Yesu, Yesu akasema "..mkiwanyamazisha watu mawe yatapiga kelele.."
 
Majibu mepesi sana hayo. Hayana mshiko.

Watu wengi ndio watu wangapi? Kuna hata ushahidi wowote ule, basi angalau wa kipicha kuonyesha walio'chinjwa'?
Hayo madai yako ni yale uliomezeshwa. Hakuchinjwa mtu na Hayati Magufuli....wacha uongo


Mtu asiye na roho unamuibiaje kura?

Aliyotufanyia Magufuli na jeshi lake

 
Back
Top Bottom