Mnaomsifia Hayati Magufuli mnatutia kinyaa

Mnaomsifia Hayati Magufuli mnatutia kinyaa

kiroka

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2018
Posts
415
Reaction score
1,995
Naumia saana ninapowasikia watu wanamsifia aliekua raisi wa Tanzania John Magufuli nikikumbuka utawala wake ulivoumiza watu bora wakae kimya

Wengi wanamkimbuka wanasema sijui kajenga madaraja wakati hivi vitu upya wake unapotea vinapokuja vitu vingine vipya zaidi mwalimu Nyerere hakumbukwi kwa kujenga ma fly overs Bali anakumbukwa kwa kujenga taifa

Nawakumbusha tu wakati lile daraja la juu la manzese linazinduliwa lilionekana ni kitu cha kushangaza na watu walikua wanaenda kupiga picha pale juu Kama fahari lakini leo hii daraja la manzese ni Nini wakati sasa Kuna madaraja mengine mazuri zaidi ya lile na haya tunayoyaona leo baada ya miaka kumi huwezi kumsimulia mwanao uzuri was John kwa kumuoneasha fly over atakuona mwehu

Kwa maadili na miiko ya kiafrika hatutakiwi kumsema vibaya marehemu lakini mnapoorodhesha mazuri yake na sisi tunakumbuka mabaya yake
 
Naomba ututajia basi mabaya ya Magufuli tuache kumsifia. Utupe na reference kabisa
Aliua uchumi kwa kuondoa pesa kwenye private sector Ili yote ibakie serikalini bila kujua inaua
uchumi matokeo yake serikali ikawa Ina pesa ilihali wananchi Wana ukata.

Alileta mgawanyo wa kisiasa bila sababu kwa kupambana na wapinzani as if ni dhambi kuwa na mawazo tofauti.

Hakushughulika na mafisadi ambao walikua ndani ya mfumo... Aliwanyoosha wale mafisadi ambao hawakuwa kwenye network yake. Mfano mafisadi aliowalinda ni DEO Mwanyika huyu JPM alisema amesababisha hasara ya matrillion kupitia Makinikia ila hakumfunga Bali alimpa ubunge, same case kwa Nchambi licha ya ujangili alimuachia kiulaini kwa fine uchwara

Pia alitugawa kwa ukabila maana alikua na chuki za wazi kwa wakaskazini kisa tu upepo wa Lowassa.

Kingine alitugawa kwa uchama, kule kwetu walimkataa kabisa JPM 2015 Jamaa alivyokuja ziara mbunge wetu akaomba Maji aisee alitukanwa sababu tu tulichagua Chadema. Sasa inakuaje akusanye Kodi zote alafu maendeleo eti mpaka mchague CCM.

Hapo Bado sijaongelea alivyoharibu mifumo ya BOT kisa tu kukomoa benki binafsi. Kwa kupandishwa reserve ratio na kuondoa pesa za wizara kwenye benki binafsi bila kujua Aliua credit creation.
 
Naumia saana ninapowasikia watu wanamsifia aliekua raisi wa Tanzania John Magufuli nikikumbuka utawala wake ulivoumiza watu bora wakae kimya

Wengi wanamkimbuka wanasema sijui kajenga madaraja wakati hivi vitu upya wake unapotea vinapokuja vitu vingine vipya zaidi mwalimu Nyerere hakumbukwi kwa kujenga ma fly overs Bali anakumbukwa kwa kujenga taifa

Nawakumbusha tu wakati lile daraja la juu la manzese linazinduliwa lilionekana ni kitu cha kushangaza na watu walikua wanaenda kupiga picha pale juu Kama fahari lakini leo hii daraja la manzese ni Nini wakati sasa Kuna madaraja mengine mazuri zaidi ya lile na haya tunayoyaona leo baada ya miaka kumi huwezi kumsimulia mwanao uzuri was John kwa kumuoneasha fly over atakuona mwehu

Kwa maadili na miiko ya kiafrika hatutakiwi kumsema vibaya marehemu lakini mnapoorodhesha mazuri yake na sisi tunakumbuka mabaya yake
Wanatia kinyaa kwakweli yaani unakuta lijitu linamsifia magufuri kuliko hata wazazi wake waliomzaa
 
Naumia saana ninapowasikia watu wanamsifia aliekua raisi wa Tanzania John Magufuli nikikumbuka utawala wake ulivoumiza watu bora wakae kimya

Wengi wanamkimbuka wanasema sijui kajenga madaraja wakati hivi vitu upya wake unapotea vinapokuja vitu vingine vipya zaidi mwalimu Nyerere hakumbukwi kwa kujenga ma fly overs Bali anakumbukwa kwa kujenga taifa

Nawakumbusha tu wakati lile daraja la juu la manzese linazinduliwa lilionekana ni kitu cha kushangaza na watu walikua wanaenda kupiga picha pale juu Kama fahari lakini leo hii daraja la manzese ni Nini wakati sasa Kuna madaraja mengine mazuri zaidi ya lile na haya tunayoyaona leo baada ya miaka kumi huwezi kumsimulia mwanao uzuri was John kwa kumuoneasha fly over atakuona mwehu

Kwa maadili na miiko ya kiafrika hatutakiwi kumsema vibaya marehemu lakini mnapoorodhesha mazuri yake na sisi tunakumbuka mabaya yake
Mtapata tabu sana!
 
Aliua uchumi kwa kuondoa pesa kwenye private sector Ili yote ibakie serikalini bila kujua inaua
uchumi matokeo yake serikali ikawa Ina pesa ilihali wananchi Wana ukata.
Sema Ukweli, Private sector ndiyo nini na ni kina nani ambao unaweza kuwaweka kwenye grupu hili?

Ukishindwa, umeongopa. Na ndio ninasema, visasi vyao vya kibinafsi ndivyo vinatuingiza kwenye hii siasa chafu chafu za Kutifuana.

Huo ni Uchumi gani unaouongelea hapo?
 
Naumia saana ninapowasikia watu wanamsifia aliekua raisi wa Tanzania John Magufuli nikikumbuka utawala wake ulivoumiza watu bora wakae kimya

Wengi wanamkimbuka wanasema sijui kajenga madaraja wakati hivi vitu upya wake unapotea vinapokuja vitu vingine vipya zaidi mwalimu Nyerere hakumbukwi kwa kujenga ma fly overs Bali anakumbukwa kwa kujenga taifa

Nawakumbusha tu wakati lile daraja la juu la manzese linazinduliwa lilionekana ni kitu cha kushangaza na watu walikua wanaenda kupiga picha pale juu Kama fahari lakini leo hii daraja la manzese ni Nini wakati sasa Kuna madaraja mengine mazuri zaidi ya lile na haya tunayoyaona leo baada ya miaka kumi huwezi kumsimulia mwanao uzuri was John kwa kumuoneasha fly over atakuona mwehu

Kwa maadili na miiko ya kiafrika hatutakiwi kumsema vibaya marehemu lakini mnapoorodhesha mazuri yake na sisi tunakumbuka mabaya yake
Wakwepa Kulipa Kodi hawa.
 
Naumia saana ninapowasikia watu wanamsifia aliekua raisi wa Tanzania John Magufuli nikikumbuka utawala wake ulivoumiza watu bora wakae kimya

Wengi wanamkimbuka wanasema sijui kajenga madaraja wakati hivi vitu upya wake unapotea vinapokuja vitu vingine vipya zaidi mwalimu Nyerere hakumbukwi kwa kujenga ma fly overs Bali anakumbukwa kwa kujenga taifa

Nawakumbusha tu wakati lile daraja la juu la manzese linazinduliwa lilionekana ni kitu cha kushangaza na watu walikua wanaenda kupiga picha pale juu Kama fahari lakini leo hii daraja la manzese ni Nini wakati sasa Kuna madaraja mengine mazuri zaidi ya lile na haya tunayoyaona leo baada ya miaka kumi huwezi kumsimulia mwanao uzuri was John kwa kumuoneasha fly over atakuona mwehu

Kwa maadili na miiko ya kiafrika hatutakiwi kumsema vibaya marehemu lakini mnapoorodhesha mazuri yake na sisi tunakumbuka mabaya yake
[emoji38][emoji38][emoji38]
 
Naumia saana ninapowasikia watu wanamsifia aliekua raisi wa Tanzania John Magufuli nikikumbuka utawala wake ulivoumiza watu bora wakae kimya

Wengi wanamkimbuka wanasema sijui kajenga madaraja wakati hivi vitu upya wake unapotea vinapokuja vitu vingine vipya zaidi mwalimu Nyerere hakumbukwi kwa kujenga ma fly overs Bali anakumbukwa kwa kujenga taifa

Nawakumbusha tu wakati lile daraja la juu la manzese linazinduliwa lilionekana ni kitu cha kushangaza na watu walikua wanaenda kupiga picha pale juu Kama fahari lakini leo hii daraja la manzese ni Nini wakati sasa Kuna madaraja mengine mazuri zaidi ya lile na haya tunayoyaona leo baada ya miaka kumi huwezi kumsimulia mwanao uzuri was John kwa kumuoneasha fly over atakuona mwehu

Kwa maadili na miiko ya kiafrika hatutakiwi kumsema vibaya marehemu lakini mnapoorodhesha mazuri yake na sisi tunakumbuka mabaya yake
Kibaya kwako kizuri kwa mwenzio.
 
Aliwanyoosha wale mafisadi ambao hawakuwa kwenye network yake.
Ni vizuri mkiwa mnakubali....'Aliwanyoosha' mafisadi! ati hawakuwa kwenye network yake. Hapo tu ni ubinafsi, na wivu.....ndio maana mnaambiwa mna visasi binafsi!

Pia alitugawa kwa ukabila maana alikua na chuki za wazi kwa wakaskazini kisa tu upepo wa Lowassa.
Mshike moja, hilo la kudai kuwa alipendelea watu wa Kaskazini na hapo hapo aliwachukia halina mshiko!
Kwa lugha nyingine, mnalaghai laghai ili kumchafua.
 
Naumia saana ninapowasikia watu wanamsifia aliekua raisi wa Tanzania John Magufuli nikikumbuka utawala wake ulivoumiza watu bora wakae kimya

Wengi wanamkimbuka wanasema sijui kajenga madaraja wakati hivi vitu upya wake unapotea vinapokuja vitu vingine vipya zaidi mwalimu Nyerere hakumbukwi kwa kujenga ma fly overs Bali anakumbukwa kwa kujenga taifa

Nawakumbusha tu wakati lile daraja la juu la manzese linazinduliwa lilionekana ni kitu cha kushangaza na watu walikua wanaenda kupiga picha pale juu Kama fahari lakini leo hii daraja la manzese ni Nini wakati sasa Kuna madaraja mengine mazuri zaidi ya lile na haya tunayoyaona leo baada ya miaka kumi huwezi kumsimulia mwanao uzuri was John kwa kumuoneasha fly over atakuona mwehu

Kwa maadili na miiko ya kiafrika hatutakiwi kumsema vibaya marehemu lakini mnapoorodhesha mazuri yake na sisi tunakumbuka mabaya yake
Bonge la uzi
 
Naomba ututajia basi mabaya ya Magufuli tuache kumsifia. Utupe na reference kabisa
..
img_12_1680413594508.jpg
JamiiForums839866055.jpg
1679652251550.jpg
Screenshot_20201102-181842.jpg
Screenshot_20210126-171647.jpg


Sent from my Nokia 5.1 Plus using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom