Mnaomshambulia Spika Ndugai someni katiba ya nchi

Mnaomshambulia Spika Ndugai someni katiba ya nchi

Soma vizuri hiyo barua.

Paragraph ya kwanza Spika anasema "mpaka sasa haijapokea barua kutoka kwa" mbunge.

Paragraph ya pili Spika anasema "hata hivyo [spika] amepokea barua kutoka kwa Katibu Mkuu wa [CCM]"

So it was clear, Spika alitangaza jimbo liko wazi sio kwa barua ya Nyalandu ila ya CCM. Tusubiri barua ya Chadema ifike tumsikie anasemaje.

Ogopa sana Mungu na Technology
Inaweza kufika ofisini isisomwe maana Spika yuko na kazi nyingi, dawa ya jeuri...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwel misukule mmeongezeka wakat huu
Kumezuka wimbi la watu kukurupuka na kumshambulia Ndugai bila kwanza kujua katiba inasemaje, kwa kifupi Ndugai yuko sahihi na Chadema wako sahihi. Nianze na Chadema, Chadema haijamfukuza mtu yoyote ubunge kwani haina mamlaka hayo, ilichofanya ni kuwafukuza uanachama na jukumu lao litaishia hapo baada ya kuijulisha tume ya uchaguzi ambayo inataka kila mbunge awe mwanachama wa chama cha siasa.

Spika Ndugai hapokei maelekezo toka kwenye chama cha siasa, baada ya chama husika kuijulisha tume ya uchaguzi, tume hiyo itamjukisha Spika juu ya mbunge husika kukosa sifa ya kuwa mwanachama wa chama cha siasa, hapo ndipo Spika atatakiwa kutekeleza kulingana na matakwa ya katiba.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kaisome Katiba ya Chadema, usikurupuke! Kuna kipengele ambacho kinaipa mamlaka kamati kuu kumfukuzulia mbali kiongozi (mbunge) kwa maslahi ya chama. Hivi kwa akili yako ulitaka hawa waliofukuzwa waitwe kuhojiwa wasomewe tuhuma gani wakati hao ni waasi na dunia imeshuhudia wakiasi?
Na malizia kusema na nikiungana na watu wengi hapa, Kwa namna ya katiba ilivyo kama kweli Iko hivyo, basi Chama hiki kiliundwa kimaslahi zaidi na si vinginevyo,

Ni ishara ya kuwa upo mzizi uliojichimbia zaidi ukisaidiwa na katiba, na niseme pia, siku akiondoka huyo aliyejichimbia akisaidiwa na katiba ya Chama, Katiba hii iliyojaa mapungufu itafumuliwa na kuungwa mkono na wote wenye akiri timamu hapo chamani

Kwa SASA fanyeni mtakavyo Kwa vile na ninyi mpo ili mkono uende kinywani
 
Inaweza kufika ofisini isisomwe maana Spika yuko na kazi nyingi, dawa ya jeuri...

Sent using Jamii Forums mobile app
Hehehe... kwenye orientation chuo tuliambiwa, tangazo likiwekwa notice board maana yake kila mwanafunzi ameshalisoma.

Huo ndio uvunjaji wa katiba. Barua ikifika ofisini kisheria ishasomwa hiyo. Anaweza shitakiwa
 
Sawa hakuna if's na buts ila si mpaka ajibu barua hiyo! kwa kadri ya mkataba wa huduma kwa wateja wao unavyosema?
Hizo zitakuwa politicking na possibly uvunjifu wa katiba. Wewe ukifukuzwa kazi, maswala ya mafao na mambo mengine yanakuja ukiwa nje huko.
 
Kumezuka wimbi la watu kukurupuka na kumshambulia Ndugai bila kwanza kujua katiba inasemaje, kwa kifupi Ndugai yuko sahihi na Chadema wako sahihi. Nianze na Chadema, Chadema haijamfukuza mtu yoyote ubunge kwani haina mamlaka hayo, ilichofanya ni kuwafukuza uanachama na jukumu lao litaishia hapo baada ya kuijulisha tume ya uchaguzi ambayo inataka kila mbunge awe mwanachama wa chama cha siasa.

Spika Ndugai hapokei maelekezo toka kwenye chama cha siasa, baada ya chama husika kuijulisha tume ya uchaguzi, tume hiyo itamjukisha Spika juu ya mbunge husika kukosa sifa ya kuwa mwanachama wa chama cha siasa, hapo ndipo Spika atatakiwa kutekeleza kulingana na matakwa ya katiba.
Naamini huu ni upotoshaji.
Chama kinampa taarifa Spika kuhusu kufukuzwa uanachama kwa mbunge, Kisha spika anaiarifu tume ya uchaguzi kuwa Jimbo X liko wazi na tume inaitisha uchaguzi kwa mujibu wa katiba

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Undava undava chadema ni kigoda cha mtu, familia na watu ikiwa chini ya himaya ya wachaga acheni kusumbua vichwa hiki chama lazima kipotee nadhani ndio mtaelewa tunaanza upya November muanze tena kuwinda tembo
Kama umefilisika hoja, kajipumzikie. Achana na nyimbo za kwenye vigodoro.
 
Yaani awamu hii sio mfano mzuri/reference ya utawala wa sheria.

Alisema Jenerali Ulimwengu, utawala huu umeturudisha miaka mia moja nyuma.

Hakika tupo enzi za giza tena
Kwani Ulimwengu yeye ni nani? Mpaka umutolee mfano,naye ni binadamu kama watu wengine,kuna watu wakibaniwa maslahi yao hugeuka kuwa wapingapi.kuwa makini ndg haya mambo yaache tu.....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Undava undava chadema ni kigoda cha mtu, familia na watu ikiwa chini ya himaya ya wachaga acheni kusumbua vichwa hiki chama lazima kipotee nadhani ndio mtaelewa tunaanza upya November muanze tena kuwinda tembo
Kama umefilisika hoja, kajipumzikie. Achana na nyimbo za kwenye vigodoro.
 
Kumezuka wimbi la watu kukurupuka na kumshambulia Ndugai bila kwanza kujua katiba inasemaje, kwa kifupi Ndugai yuko sahihi na Chadema wako sahihi. Nianze na Chadema, Chadema haijamfukuza mtu yoyote ubunge kwani haina mamlaka hayo, ilichofanya ni kuwafukuza uanachama na jukumu lao litaishia hapo baada ya kuijulisha tume ya uchaguzi ambayo inataka kila mbunge awe mwanachama wa chama cha siasa.

Spika Ndugai hapokei maelekezo toka kwenye chama cha siasa, baada ya chama husika kuijulisha tume ya uchaguzi, tume hiyo itamjukisha Spika juu ya mbunge husika kukosa sifa ya kuwa mwanachama wa chama cha siasa, hapo ndipo Spika atatakiwa kutekeleza kulingana na matakwa ya katiba.
Ungeweka hicho kifungu ulichosoma wewe nakukielewa na ueleze ni kwa namna gani wamekosea vinginevyo ni porojo tu utakuwa unapiga kwakujua au kwakutokujua😂😂😂😂halafu kwenye kutoa maoni kama haya unatakiwa usimame huru bila makando kando ya itikadi au chuki
 
Ukichukua Umri na Ugonjwa wake, na unavozidi kipanda kichwani bila shaka atakufa ndani ya miaka 10 tu hii. Lakin ingekuwa tofauti namuona akiwa Segerea akinyea Debe

Dumelang
 
Kumezuka wimbi la watu kukurupuka na kumshambulia Ndugai bila kwanza kujua katiba inasemaje, kwa kifupi Ndugai yuko sahihi na Chadema wako sahihi. Nianze na Chadema, Chadema haijamfukuza mtu yoyote ubunge kwani haina mamlaka hayo, ilichofanya ni kuwafukuza uanachama na jukumu lao litaishia hapo baada ya kuijulisha tume ya uchaguzi ambayo inataka kila mbunge awe mwanachama wa chama cha siasa.

Spika Ndugai hapokei maelekezo toka kwenye chama cha siasa, baada ya chama husika kuijulisha tume ya uchaguzi, tume hiyo itamjukisha Spika juu ya mbunge husika kukosa sifa ya kuwa mwanachama wa chama cha siasa, hapo ndipo Spika atatakiwa kutekeleza kulingana na matakwa ya katiba.
We zombie lake ni jinga sana.Ebu tupe evidence ya ukweli wako....mijitu mingne ili uonekane nawe umeanzisha thread
 
Wewe ndiyo huijui katiba. Anayeijulisha tume ya uchaguzi ni spika siyo chama bwege wewe.
Kumezuka wimbi la watu kukurupuka na kumshambulia Ndugai bila kwanza kujua katiba inasemaje, kwa kifupi Ndugai yuko sahihi na Chadema wako sahihi. Nianze na Chadema, Chadema haijamfukuza mtu yoyote ubunge kwani haina mamlaka hayo, ilichofanya ni kuwafukuza uanachama na jukumu lao litaishia hapo baada ya kuijulisha tume ya uchaguzi ambayo inataka kila mbunge awe mwanachama wa chama cha siasa.

Spika Ndugai hapokei maelekezo toka kwenye chama cha siasa, baada ya chama husika kuijulisha tume ya uchaguzi, tume hiyo itamjukisha Spika juu ya mbunge husika kukosa sifa ya kuwa mwanachama wa chama cha siasa, hapo ndipo Spika atatakiwa kutekeleza kulingana na matakwa ya katiba.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kumezuka wimbi la watu kukurupuka na kumshambulia Ndugai bila kwanza kujua katiba inasemaje, kwa kifupi Ndugai yuko sahihi na Chadema wako sahihi. Nianze na Chadema, Chadema haijamfukuza mtu yoyote ubunge kwani haina mamlaka hayo, ilichofanya ni kuwafukuza uanachama na jukumu lao litaishia hapo baada ya kuijulisha tume ya uchaguzi ambayo inataka kila mbunge awe mwanachama wa chama cha siasa.

Spika Ndugai hapokei maelekezo toka kwenye chama cha siasa, baada ya chama husika kuijulisha tume ya uchaguzi, tume hiyo itamjukisha Spika juu ya mbunge husika kukosa sifa ya kuwa mwanachama wa chama cha siasa, hapo ndipo Spika atatakiwa kutekeleza kulingana na matakwa ya katiba.

Vipi maelekezo ya MALAIKA MKUU?
 
haya mambo angekuwapo;
Msekwa
jemedari Sitta
Mama makinda
Tusingeweza kuona uswahili wa aibu na kupoteza raslimali za nchi! Spika ameacha kazi za spika sasa kaingia ndani ya CDM bila aibu au soni!
 
Back
Top Bottom