Mnanichekesha msiopenda 'giza' la Ngeleja | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnanichekesha msiopenda 'giza' la Ngeleja

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Crucifix, Jul 22, 2011.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mh! Wananchi hebu someni alama za nyakati. Giza ni asili yetu watanzania. Hamjaona kwenye bendera yetu kuna rangi nyeusi? Hiyo inaashiria giza totoro. Sasa hata tukipigana hiyo rangi ipo tangu enzi za mababu! Ngeleja, Malima na Jairo wanalijua hili.
     
  2. S

    SULTANI Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utawajua tu wanaoishi vijijini kusiko na nguzo za umeme
     
  3. M

    Mbishi SR Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka nilipokuwa sekondari ya boarding: (nilitokea kijijini). Mpaka taa za bweni zizimwe ndo nisinzie. Dah palikuwa panachimbika, nilikuwa sikubari...... 'my name' Huenda hawa jamaa (Mawaziri wa Nishati)wana-miss maisha ya enzi zileeeee kabla hata ya enzi za Mwalimu!!!!!!!!!!!!
     
  4. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Nguzo za nini kwetu? Ndio maana tunawashangaa! Mmepanda nguzo miaka na miaka hadi zinajiozea bila kuota. Sasa huo umeme mtaupata wapi? inabidi majiko yenu ya umeme myafanyie modifikesheni yatumie kuni kama yetu.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,023
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Samehe bure.
     
  6. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,127
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Ila ni kweli coz ukisema black color ina-represent wa-tz, wha about those indians & chines @k/koo, they ar' tz 2..haha haaa.!
     
  7. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 374
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    hapana huyu anaishi mjini, mana vijijini magazet yana chelewa kufika......hahaha wenye akili wameelewa najua vilaza hawaoni ndani hapa.
     
  8. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,573
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hahahaa, kama kweli vile!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...