Mnanichekesha msiopenda 'giza' la Ngeleja

Mnanichekesha msiopenda 'giza' la Ngeleja

Crucifix

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2011
Posts
1,655
Reaction score
593
Mh! Wananchi hebu someni alama za nyakati. Giza ni asili yetu watanzania. Hamjaona kwenye bendera yetu kuna rangi nyeusi? Hiyo inaashiria giza totoro. Sasa hata tukipigana hiyo rangi ipo tangu enzi za mababu! Ngeleja, Malima na Jairo wanalijua hili.
 
Mh! Wananchi hebu someni alama za nyakati. Giza ni asili yetu watanzania. Hamjaona kwenye bendera yetu kuna rangi nyeusi? Hiyo inaashiria giza totoro. Sasa hata tukipigana hiyo rangi ipo tangu enzi za mababu! Ngeleja, Malima na Jairo wanalijua hili.
Utawajua tu wanaoishi vijijini kusiko na nguzo za umeme
 
Nakumbuka nilipokuwa sekondari ya boarding: (nilitokea kijijini). Mpaka taa za bweni zizimwe ndo nisinzie. Dah palikuwa panachimbika, nilikuwa sikubari...... 'my name' Huenda hawa jamaa (Mawaziri wa Nishati)wana-miss maisha ya enzi zileeeee kabla hata ya enzi za Mwalimu!!!!!!!!!!!!
 
Utawajua tu wanaoishi vijijini kusiko na nguzo za umeme

Nguzo za nini kwetu? Ndio maana tunawashangaa! Mmepanda nguzo miaka na miaka hadi zinajiozea bila kuota. Sasa huo umeme mtaupata wapi? inabidi majiko yenu ya umeme myafanyie modifikesheni yatumie kuni kama yetu.
 
Ila ni kweli coz ukisema black color ina-represent wa-tz, wha about those indians & chines @k/koo, they ar' tz 2..haha haaa.!
 
Utawajua tu wanaoishi vijijini kusiko na nguzo za umeme
hapana huyu anaishi mjini, mana vijijini magazet yana chelewa kufika......hahaha wenye akili wameelewa najua vilaza hawaoni ndani hapa.
 
Back
Top Bottom