Mnamkumbuka Huyu?


Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,233
Likes
7,064
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,233 7,064 280
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,961
Likes
922
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,961 922 280
eriq cantona...
 
P

Pazi

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2011
Messages
2,918
Likes
629
Points
280
P

Pazi

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2011
2,918 629 280
Hehehehe Tahira wa Kifaransa Lol tutoke kwenye utahira wa Kifaransa ma Taahira kwenye football wengi tu kama kina Suarez mie kama Mshabiki wa Liverpoolfc nashukuru sijaanza kuujuwa mpira wa England au kufuatilia mipira ya EPL miaka ya 94-96 wengi walioanza kutizama mida hiyo ndio wamejikuta kuwa Mashabiki wa United na Eric Cantona ndio kachangia watu kuwa mashabiki wa Manchester United na uhakika mkubwa.

Eric Cantona ni katika wachezaji nao msifu sana jamaa alikuwa Footballer wa kweli na ndio Mgeni wa kwanza nafikiria Ligi ya Uengereza kukubalika na kuikuza hakuna Footballer aliyeikuza Ligi ya Uengereza kama Eric Cantona na pia yeye ndio kakuza Matangazo mengi sana Nchini Uengereza na kaikuza Kibiashara Manchester united kwa nguvu kubwa sana kama Ligi ya Uengereza wanatakiwa kumshukuru Mtu Basi ni Eric Cantona hasa Manchester United ukitowa Sir Alex ukweli ujulikani wa United ni Eric Cantona na si kina Beckham ndio Beckham kibishara hakuna kama yeye EPL ila Eric Cantona ndio chimbuko so Jamaa Nampa Saluti na katika Goal lake nalokumbuka alilotufunga Final FA CUP.
 

Forum statistics

Threads 1,249,429
Members 480,660
Posts 29,698,124