kingfish JF-Expert Member Joined Apr 15, 2011 Posts 571 Reaction score 159 Jun 30, 2013 #1 Naomba majibu yenu Attachments wangapi.jpg 63.8 KB · Views: 386
K kalikenye JF-Expert Member Joined Dec 21, 2009 Posts 1,649 Reaction score 373 Jun 30, 2013 #2 kingfish said: Naomba majibu yenu Click to expand... Subiri watoto wa mujini waje watakupa majibu.
Swiper JF-Expert Member Joined Apr 5, 2013 Posts 444 Reaction score 169 Jun 30, 2013 #3 wewe umepata wapi hiyo picha?
Ted2012 Member Joined Mar 10, 2012 Posts 82 Reaction score 40 Jun 30, 2013 #4 Amekuchukulia demu wako sio? Wa namna hiyo wala usiwamaindi. Hawezi kuwafikisha popote, ni maigizo. Huwa mwanaume ana moja tu sio mbili
Amekuchukulia demu wako sio? Wa namna hiyo wala usiwamaindi. Hawezi kuwafikisha popote, ni maigizo. Huwa mwanaume ana moja tu sio mbili
zakiyah JF-Expert Member Joined Nov 4, 2011 Posts 309 Reaction score 143 Jun 30, 2013 #5 Namfahamu ni Bwana wangu vp kafanyaje? Kakuchukulia dem?
Baba V JF-Expert Member Joined Dec 29, 2010 Posts 19,479 Reaction score 9,551 Jun 30, 2013 #6 Mbona kama mliberali...
Gushleviv JF-Expert Member Joined Mar 14, 2011 Posts 3,455 Reaction score 5,326 Jun 30, 2013 #7 Mmeaanzaa watoto wa mama! Tumfahamu kwani yeye nani ana umuhimu gani kwetu? Hebu tuondolee upompompo hapa alaaa!!!
Mmeaanzaa watoto wa mama! Tumfahamu kwani yeye nani ana umuhimu gani kwetu? Hebu tuondolee upompompo hapa alaaa!!!
Septemba11 JF-Expert Member Joined Jan 18, 2013 Posts 620 Reaction score 536 Jun 30, 2013 #8 Ni ww mwenyewe kingfish, naona unatamba 2 na warembo hapo!
N Ndinani Platinum Member Joined Aug 29, 2010 Posts 7,812 Reaction score 4,833 Jun 30, 2013 #9 Ramadhani Ighondu!!!
MWILI NYUMBA JF-Expert Member Joined Jun 18, 2012 Posts 817 Reaction score 256 Jun 30, 2013 #10 Toa maelezo kwanza kafanyanini?Maana hata kama tunamfahamu sasa tufanyeje?
Erythrocyte JF-Expert Member Joined Nov 6, 2012 Posts 143,099 Reaction score 288,628 Aug 21, 2020 #11 Ndinani said: Ramadhani Ighondu!!! Click to expand... Eeeee !!!