Mnakumbuka kuna CEO fulani habari yake ya kutumbuliwa ilitolewa na Mkulu kanisani?

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
41,478
2,000
Wakati kuna watu wanasema au kuonya swala la kuchanganya dini na siasa,ni vizuri watu hao wakakumbuka kuwa kuna CEO fulani alitumbuliwa ila intetion ya kumtumbua ligusuwa kanisani na baadae barua rasimi ya kumtumbua ikafuata mitandaoni.

Msifikiri hatukumbuki hilo jambo ambalo Mkulu aliliongea akiwa katika nyumba ya Ibada kabla ya utekelezaji wake kufuata muda mfupi baadae.
 

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Feb 12, 2008
6,707
2,000
Wakati kuna watu wanasema au kuonya swala la kuchanganya dini na siasa,ni vizuri watu hao wakakumbuka kuwa kuna CEO fulani alitumbuliwa ila intetion ya kumtumbua ligusuwa kanisani na baadae barua rasimi ya kumtumbua ikafuata mitandaoni.

Msifikiri hatukumbuki hilo jambo ambalo Mkulu aliliongea akiwa katika nyumba ya Ibada kabla ya utekelezaji wake kufuata muda mfupi baadae.
Sio hivyo tuu, hata watumishi wanapo msifu Mkuu na ku.uombea hawakemewi kama wana fanya siasa.
 

Waberoya

Platinum Member
Aug 3, 2008
14,990
2,000
Wakati kuna watu wanasema au kuonya swala la kuchanganya dini na siasa,ni vizuri watu hao wakakumbuka kuwa kuna CEO fulani alitumbuliwa ila intetion ya kumtumbua ligusuwa kanisani na baadae barua rasimi ya kumtumbua ikafuata mitandaoni.

Msifikiri hatukumbuki hilo jambo ambalo Mkulu aliliongea akiwa katika nyumba ya Ibada kabla ya utekelezaji wake kufuata muda mfupi baadae.

"msifikiri hatukumbuki"

mkuu sio lazima uanzishe thread
 

Sexless

JF-Expert Member
Mar 11, 2017
9,075
2,000
Mkuu huu utawala unatumia kanuni ya "kunya anye kuku, akinya bata kaharisha". Maana yake ni kwamba kila wanachofanya wao kizuri, lkn kikifanywa na wengine kinakuwa kibaya
 

domokaya

JF-Expert Member
Apr 22, 2010
3,537
2,000
Wakati kuna watu wanasema au kuonya swala la kuchanganya dini na siasa,ni vizuri watu hao wakakumbuka kuwa kuna CEO fulani alitumbuliwa ila intetion ya kumtumbua ligusuwa kanisani na baadae barua rasimi ya kumtumbua ikafuata mitandaoni.

Msifikiri hatukumbuki hilo jambo ambalo Mkulu aliliongea akiwa katika nyumba ya Ibada kabla ya utekelezaji wake kufuata muda mfupi baadae.

Kama aliongea ina maana alienda au alialikwa kama rais. Hilo sio jambo geni hata kidogo. Viongozi wote wakuu wa nchi hii wamewahi kutoa matamko, maelekezo na maamuzi wakiwa katika nyumba za ibada. Rejea kwenye archive yako uje na hoja iliyoimarika
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom