Huyu ni kati ya walioiharibu nchi hii !! Pamoja na unafki wa kujifanya democrat, lakini aliharibu mchakato wa katiba mpya (rasimu ya Warioba). Na hapo ndipo penye shida ya utawala mbovu Tanzania.
Huyu ni kati ya walioiharibu nchi hii !! Pamoja na unafki wa kujifanya democrat, lakini aliharibu mchakato wa katiba mpya (rasimu ya Warioba). Na hapo ndipo penye shida ya utawala mbovu Tanzania.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.