Mnadeal vipi na mwanamke mfujaji?

Wala aina haja ya kumfundisha mpuuzi uyo inaonekana yupo careless sana kama ivyo vitu tu vidogo anashindwa kuwa makini je ataweza kuwa makini hata kwa vitu vyenye thamani kubwa kiufupi simshauri mleta uzi aoe hivi ndio vile vidada visistaduu ata chupi yake kufua hawezi
 
Hapana mkuu huyo kwanza anaonekana bado mdogo hata maisha hayajui kwa hiyo ni wa kufundishwa tu
 
Hilo nalo la kuuliza mkuu..huyo ni hasara..kama unataka siku moja uamke na kujikuta unaanza maisha upya endelea nae
 
Tuliooa wachaga hatuna hizo stress[emoji3][emoji3]
 
Nmegundua watu wanatetea ujinga sana hum....
Mwanamke mfujaj ni mfujaji
Na sjaongelea jinsi anavyomwaga chakula


Leo ameondoka nmejiskia na amani kwelkwel.
 
Ndo maneno yenu haya mkiambiwa ukwel
 
Ndo maana vijana siku hizi hawataki kuoa.
 
Sasa kuku si umwache ale ashibe??? Mtu hasemwi kwa kula.

Vingine kaa nae mfundishe labda kwenye familia yao hayo hakuyapitia.
Anamaliza basi,utakuta chakula kimelundikwa kwenye sufuria anaenda mwaga
 
Wewe kama umemchoka mtakie tigo hatokuja tena kukusumbua wadada kama hao wanaogopa tigo.
Ila kama unampenda unataka abadilike mwambie mimi ukija kwangu sitaki hili au lile kama hutaki sepa kwenu uje muda utakaoniheshimu
 
Usimchezee mtu anyekuharibia bajeti oa mwanamke anayepanga bajeti halii yenyewe hii sisi kuku wawili huliwa wiki moja au moja nanusu hakuna muchezo na hela
 
Wewe kama umemchoka mtakie tigo hatokuja tena kukusumbua wadada kama hao wanaogopa tigo.
Ila kama unampenda unataka abadilike mwambie mimi ukija kwangu sitaki hili au lile kama hutaki sepa kwenu uje muda utakaoniheshimu
Kumchana mtu ni ngum sana
 
Usimchezee mtu anyekuharibia bajeti oa mwanamke anayepanga bajeti halii yenyewe hii sisi kuku wawili huliwa wiki moja au moja nanusu hakuna muchezo na hela
We umenielewa,kuna watu wengne hum wanajifanya hawajali,kwamba wee fuja tuu tutalipia
 
Wewe msikilize tu huyo Daby kuna siku humu alilalamika mtu alikula kopo zima la nini sijui ile
😅😅😅😅😂😂😂😂 inauma pale kitu ulichofikiria kukila ukifika home halafu ukute mtu kala!!! Ina pain sana, nadhani ndio yaliomkuta Daby
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…