Mnada wa magari unafanyika muda huu Bandari ya Dar

Mnada wa magari unafanyika muda huu Bandari ya Dar

Kweli kaka hawakutangaza mapema wengi wakajua
siku zote hujitangazia wenyewe kwa wenyewe tu we mwenzangu na mimi usiye karibu na silikali hutaushia kusikia tu
mm habari ndo napata sasa hv sasa mpk nitoke huku PUNDAIMATO nifike huko huo mnada si ushaisha tayali !!
 
kuna harufu ya utapeli na wizi apa...mbona hawakutangaza mapema tujue...
 
Vitu vya mnada naona ni nuskii na laana tupuuu.
Maana wengine wanaodudhulumiwa na kuonewa kw akutokujua tuu.
Sifikirii kwenye maisha yangu kununua vitu vya mnada wa style hii kabisaaaa.

Bora niongeze kidogo tu nichukue kwa uhalali na bila mashaka yoyote
 
Dah inakuwaje mtu anaagiza mzigo kutoka Japani, au china halafu anashindwa kulipia?
Je anakuwa hana taarifa sahihi za kodi?
Au ni kapata pesa faster kaona na yeye aagize?
Make ninavyo jua unavyo agiza unakuwa ushajipanda na akila aina ya kodi au makato ya TRA na wenye bandari
 
Yeap nikweli lakini kuna wengine wanaagiza afu wanakausha wanasubiri mnada wa vitu vyao then wananunua wenyewe hayo magari tra wanataka kodi yao japo sasa hivi naona bei zao kama ziko juu vile
 
siku zote hujitangazia wenyewe kwa wenyewe tu we mwenzangu na mimi usiye karibu na silikali hutaushia kusikia tu
mm habari ndo napata sasa hv sasa mpk nitoke huku PUNDAIMATO nifike huko huo mnada si ushaisha tayali !!
Walitangaza kwenye gazeti la mwananchi
 
Majembe bana..... ni shida tu.... watu wanumia sana .... ni kama muuza majeneza.... muuza jeneza biashara inakuwa nzuri watu wakifa sana....
 
Wakuu naomba anaemjua mhusika yoyote katika haya magari ya mnada wa bandarini
 
Back
Top Bottom