"MMU Misses you Sooo Much" | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"MMU Misses you Sooo Much"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by AshaDii, Oct 15, 2011.

  1. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Habari wana JF...

    Ni wazi kua we have got lives beyond hapa JF.... Na ni wazi kua majukumu ni mengi katika jamii ambayo kwa kweli mara nyingi ndio first priorities katika maisha yetu kuliko hata hapa Jamvini... However inapotokea kua Members ambao ni wanafamilia wa hapa MMU wamepotea kitambo... Kuna baadhi ya members hasa sie wanafamilia wa MMU (Mfano mimi) hutokea kwamba Tumewa MISS.... Nyie watu (wanafamilia ya MMU) Popote kule mlipo msitegemee kukaa kwenu kimya basi na rohoni na akilini kwetu hampo!!! ACHENI kutesa mioyo yetu na agalau mtutembelee walau hata post moja tu kwa Week kuhakikisha kua kweli ni wazima wa Afya na kwamba Mwaendelea vizuri... Hivo basi naomba nitaje baadhi ya ambao nimewakumbuka kwa mda huu.... Wale ambao nimesahau kutaja naomba fellow members tukumbushane... Walau waelewe kua We REALLY MISS THEM..... (At lease I do...)

    1. Michelle
    2. Eiyer
    3. Gaga (I kno u ar fine but jamvini sijakuona mda)
    4. Stevie Dii
    5. Mestod
    6. Bacha
    7. CPU
    8. Lizzy
    9. Gagurito
    10. Manumbu
    11. Pearl
    12. Belinda Jacob
    13. Magulumalu
    14. Mentor
    15. First Lady
    16. Zion Daghter
    17. Maty (simuoni kabisa naona tu likes...lol)
    18. Dinnah
    19. Kbd
    20. Rev Masanilo
    21. Cheusi Mangala (thou she is back)
    22. Okada
    23. Elia
    24. Sharohiphop
    25. Aisha Adam
    26. Samora10
    27. Vikwazo
    28. The Dirty Paka
    29. Madabwada
    30. KonaKali
    31. Mayassa
    32. Kaka Mpendwa
    33. Fixed Point (thank God tumemuona)
    34. Kaka Mpendwa
    35. Memo
    36. Woman of Substance
    37. Mohammed Shossi
    38. Nnunu
    39. Maria Roza
    40. Nyamayao
    41. Suzy
    42. Mkwaruzo
    43. Yeshua Harmaleck
    44. Prodigy Son
    45. Young Corporate
    46. Journe Gwalu (wee jamaa upo but kwa manati mno)
    47. Carmel
    48. Smiles
    49. Pauline
    50. Wilbard (Unakuja unaishia nje... MMU needs u)
    51. Son of Alaska
    52. Senti 50
    53. Mynameisyourname

    Naamini ni wengi na wengine nimewasahau... Ama siwafahamu tokana na Ukweli kua MMU haijaanza juzi... I repeat Members wengine tutasaidiana kukumbushana (kwa wataopenda)

    (This Post has been written with Lots of Love.....)

    Pamoja Saana

    AshaDii.
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu anaitwa Hashycool na Nilham hawa wawili wananikumbusha good old times
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160

    I so much heard of Hashycool... Bahati nzuri nimebahatika kumuona na jamaa yupo sasa thou anagusa gusa... Comments zake hunivunja mbavu... yaani hafai!! lol... Wakati naanza JF Nilham alikuwepo thou sio saaana... thus i feel like i know her pia - at least a bit.
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Aseeee!!
    Duh!!!
    Bigi amezeeka sasa!! haina budi kupumzika.
    Bigi amemwachia The finest..
    Bigi anapumzika.
    Bigi anakunywa biya na Fidel na Teamo,
    Bigi Anamkaribisha RR kitimoto
    Bigi hataki makabaila kaizer na Asprin
    Bigi anawapenda sana akina King'asti na AshaDii
    Lakini Bigi amepumzika, imempasa kufanya hivyo. utu uzima dawa!!
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hahaha!!!
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160

    Biggie nguvu yako bado kubwa hapa JF.... Kama
    una consider kua umezeka saizi - I wonder wakati
    wa ujanani ilikuwaje!! Basi ilikua HATARI!! LOL...
    Hicho kiti sijui kama The Finest atakiweza... Maana naona
    akimuona tu PAW anakwepa njia na kupita nyingine...lol
    Huo ugomvi wa hao wanaume hapo juu naona nisiingilie..
    KIKUBWA ni kwamba AshaDii na King'asti TUNAKUPENDA Pia...

    Aseee!!!
    Duh!!
     
  7. k

    kibali JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeipenda hii! Msalimie RR na Teamo halafu upumzike kwa amani
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Aisee kiti kinanifaa sana mikoba yote nimeishakabidhiwa hivi King'asti kaenda wapi au hii wikiendi kapata pedesheeee
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,637
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    mmmmhhhh...
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,237
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    I miss them tooo..especially Lizzy
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Aseee!!!
    Acha tu!!
    Duh!!
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160

    Mtu wa ku qualify kiti cha Biggie... awe walau na vigezo vifuatavo...
    1. BAN sio chini ya 3..
    2. ID sio chini ya 3..
    3. Uwezo wa kumtia tumbo joto PAW..
    4. Special scent.. ukipita mahala... Members wanajua eeh kweli mrithi wa Biggie kapita
    5. Anapita kila Jukwaa...
    Mie niki observe hapo waingia # 5 na atleast # 4 BUT the above 3....mmmmh!
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,806
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    I miss Michelle so bad.... really bad!!!
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160


    Maybe if we make some NOISE watakuja... Hopefully
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Asee!!
    Duh!!
    kaza buti ...... :poa
     
  16. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,898
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    hivi emotions zikikuzidi kulia si ina ruhusiwa?
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160


    I miss her the MOST....Ni dada wa KWANZA kunipokea hapa JF kwa mengi... na ushauri hasa via PM... I love that lady...
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Aseee!!
    Maini yamegoma kuliwa mabichi leo!!
    Duh!!
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mkuu whereabouts za NILHAM aisee Afrodenzi anamuulizia sana
     
  20. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,720
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Nimependa hii
     
Loading...