Mbaga Jr
JF-Expert Member
- May 28, 2018
- 54,689
- 133,488
Mpumbavu ww na mama ako aliyekuzaa makobazSijui kwanini mnapenda kugenerilize aisee shida ni nini? Ni chuki au ni nini? Hivi shura ya maimamu ni budha? Mpumbavu wewe
Mpumbavu ww na mama ako aliyekuzaa makobazSijui kwanini mnapenda kugenerilize aisee shida ni nini? Ni chuki au ni nini? Hivi shura ya maimamu ni budha? Mpumbavu wewe
Akikisha mnaisoma mkiwa mmeshiba 😎Naanza kukusomea itikafu.
Tupo kwenye hitma (misa ya kiislamu kumuombea mfu)ya sheikh Shareef.Tukishiba ndiyo kazi inaanza.Akikisha mnaisoma mkiwa mmeshiba 😎
Pia muwe wengi ili mzigo unifikie ukiwa heavyweight 😂Tupo kwenye hitma ya sheikh Shareef.Tukishiba ndiyo kazi inaanza.
Tupo kwenye hitma ya sheikh Shareef.Tukishiba ndiyo kazi inaanzaAkikisha mnaisoma mkiwa mmeshiba 😎
Ngoja uone.Pia muwe wengi ili mzigo unifikie ukiwa heavyweight 😂

The faithfuls and believers only.Dini ni wehu.Dini ipo kwa ajili ya watu wajinga wajinga.
La Ustaadh Juma na MusomaAlikua anavunja duka la nani
Kaliwe huko kenge mkubwa sijui kwanini baba yako alikuwa shoga na akazaa shoga kafiri weweMpumbavu ww na mama ako aliyekuzaa makobaz
Sio masaburi waziNimebaki mdomo wazi![]()
Vibaka hawasomewi hitma bosi.Tupo kwenye hitma (misa ya kiislamu kumuombea mfu)ya sheikh Shareef.Tukishiba ndiyo kazi inaanza.
Ujue kukunja mkuu vizuri na kuweza kukusanya ubwabwa kwenye sinia na kiushindilia mdomoni TU. 😂😂Hivi Usheikh hauna Vigezo?? unakutana na mtu mpuuzi kabisa anajiita sheikh haujawahi kumsikia akitoa mhadhara popote wala hana elimu yeyote ya Dini hata ya Dunia mjinga flani anavaa kanzu tu anajiita sheikh anasema watu wameuliwa ni vibaka.....