Mmmhhh kweli maendeleo yanatusaidia lakini mmhhhh


imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
Kuja kwa technologia kila mmoja kumemshika kivyake na kuna baadhi ya mambo watu hatuwezi kabisa kuacha au kwa mara ya kwanza yalituchanganya.
Mimi mara ya kwanza natumia choo cha kukaa tangu naanza kutumia hadi leo siwez kukaa maana nahc kama naji.....
kwakweli hadi kesho kwa choo kile nitapanda na viatu tu.
Haya kuja kwa hivi vipya vipya wewe umeguswa na kipi?
Je umeacha au hadi leo unaendelea?
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
Aisee, kweli tuko tafauti. Pole, siku utaporomoka uvunje shingo ndo utajua ushamba hauna mwenyewe.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
218
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 218 160
Mie hivi vifanyio mara ya kwanza nilivaa kidoleni kumbe sikumuelewa aliyekuja kutupa semina kwani na yeye wakati anatoa mfano alikuwa anavaa kidoleni nikadhani ndo matumizi yake, nilikuja gundua baadae:cool::banghead::):)
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,914
Likes
10,840
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,914 10,840 280
Mie hivi vifanyio mara ya kwanza nilivaa kidoleni kumbe sikumuelewa aliyekuja kutupa semina kwani na yeye wakati anatoa mfano alikuwa anavaa kidoleni nikadhani ndo matumizi yake, nilikuja gundua baadae:cool::banghead::):)
Hahahahaha...kushtuka tayari ushampata V! Lol
 
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,820
Likes
398
Points
180
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,820 398 180
Kuja kwa technologia kila mmoja kumemshika kivyake na kuna baadhi ya mambo watu hatuwezi kabisa kuacha au kwa mara ya kwanza yalituchanganya.
Mimi mara ya kwanza natumia choo cha kukaa tangu naanza kutumia hadi leo siwez kukaa maana nahc kama naji.....
kwakweli hadi kesho kwa choo kile nitapanda na viatu tu.
Haya kuja kwa hivi vipya vipya wewe umeguswa na kipi?
Je umeacha au hadi leo unaendelea?
Dah,hapo kwenye choo cha kukaa ha ta mie naona ni kuchafuana tu.
 
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2008
Messages
4,608
Likes
123
Points
160
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2008
4,608 123 160
Mie hivi vifanyio mara ya kwanza nilivaa kidoleni kumbe sikumuelewa aliyekuja kutupa semina kwani na yeye wakati anatoa mfano alikuwa anavaa kidoleni nikadhani ndo matumizi yake, nilikuja gundua baadae:cool::banghead::):)
Mkuu Baba V inabidi uanze kutumia ARV.
 

Forum statistics

Threads 1,236,398
Members 475,125
Posts 29,256,698