Mmmh! Hakika Mungu Anaumba


busy bees

busy bees

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
2,259
Likes
1,314
Points
280
Age
41
busy bees

busy bees

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
2,259 1,314 280
Naomba mods mnirekebishie hiyo title muondoe neno "Mungu" iliyo kabla ya "Hakika"
 
busy bees

busy bees

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
2,259
Likes
1,314
Points
280
Age
41
busy bees

busy bees

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
2,259 1,314 280
Ni mabinti wangapi ambao leo waweza jivunia namna walivyoumbwa na Muumba wao hasa hasa wakapewa "rangi" kama alopewa huyo mrembo? ....

Na ni vijana wangapi wa kiume ama wanaume ambao watajivunia kuwa na binti ama mwanamke mwenye "wasifu" huo?
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,723
Likes
7,462
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,723 7,462 280
Kitulia si kdada fulani hivi kikiunguruma mjengoni kule kwa wagogo kuna watu wanatafuta pa kutokea
 
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2015
Messages
4,124
Likes
2,246
Points
280
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined May 28, 2015
4,124 2,246 280
hakikaaaa
 
mtunzasiri

mtunzasiri

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
1,346
Likes
811
Points
280
mtunzasiri

mtunzasiri

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2012
1,346 811 280
Katika viumbe adimu enzi hizi hao wasichana weusi ndo wameadimika kabsaa sijui nini kinawaadimisha namna hii
 
M

mooy

Senior Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
172
Likes
56
Points
45
M

mooy

Senior Member
Joined Aug 19, 2014
172 56 45
Wanaume wanachangia kwa kias kikubwa kupotea kwa rangi hizo adimu, kwasababu walio wengi vipaumbele vyao ni weupe, ila binafsi napenda sana natural. Black is beauty buana
 
Swagger is alive

Swagger is alive

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
566
Likes
466
Points
80
Swagger is alive

Swagger is alive

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
566 466 80
Amezidi weusi
 
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
6,584
Likes
4,861
Points
280
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
6,584 4,861 280

Mmmmh! Hakika Mungu Anaumba
she is really beautiful. lakini kusema ukweli kamezidi kidogo weusi, ukifunua kalio hapo utakuta jeusiiii, ukibenjua papuchi nayo ni nyeusiiiii katikati tu pale kwenye kauwekundu sasa kama hawa uwekundu wake unakuwa na uweusi kidogo. utakachoona hapo ni utelezi tu ndio utakuambia hiyo ni papuchi..hahaha
 
mums

mums

Senior Member
Joined
Sep 16, 2016
Messages
181
Likes
177
Points
60
Age
30
mums

mums

Senior Member
Joined Sep 16, 2016
181 177 60
she is really beautiful. lakini kusema ukweli kamezidi kidogo weusi, ukifunua kalio hapo utakuta jeusiiii, ukibenjua papuchi nayo ni nyeusiiiii katikati tu pale kwenye kauwekundu sasa kama hawa uwekundu wake unakuwa na uweusi kidogo. utakachoona hapo ni utelezi tu ndio utakuambia hiyo ni papuchi..hahaha
very beautiful
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,525,978