Mmh Kaumbwa %

Mwandwanga

JF-Expert Member
Dec 2, 2011
2,971
2,000
IFM hiyo.

 

NAPITA

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
5,076
2,000
Haya bwana kwa hiyo ni mwanafunzi wa IFM au kama ndio mbona anavuja masharti ya mavazi vyuoni.......
 

bysange

JF-Expert Member
Jan 11, 2011
4,431
2,000
Kiwanja kama hiki lazima niondoke na mpira kwa kupiga hatitriki.acha watu wawe mafisadi aisee
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom