Mmh hizi soda mbona kazi

actus

Senior Member
Oct 7, 2011
104
0
‎'chukua elfu kumi hii ukanywe soda' sisi Watanzania jamnn! soda gani ya elfu kumi ?
swali mtu anapokupa utachukua?au anaposema soda inakua inasimamia matumizi mbalimbal iunayoweza kufanya?
 

Jaguar

JF-Expert Member
Mar 6, 2011
3,411
2,000
Mtu anaposema chukua ya soda anamaanisha kiwango cha pesa alichokupa ni kidogo sana kwa mtazamo wake.
 

CYPRIAN MKALI

Senior Member
Nov 12, 2010
174
225
akikwambia soda unaweza pata na msosi, so sio lazima akuambie vyote. pia ni njia ya kukupa fair kwani mtu akikuambia chukua ukaleutajiuliza hivianadhan sijala, sasa anakua amekukwaza kidogo.
 

Capitano

JF-Expert Member
Apr 7, 2011
1,969
2,000
Hiyo kawaida kwa kiswahili mfano mtu anajenga hekalu Mbezi, anakuambia ,aaah najenga kakibanda kangu huko Mbezi au mtu ana Bilioni chache bank anasema ana vijisenti.
 

HorsePower

JF-Expert Member
Aug 22, 2008
3,613
2,000
Nafikiri ni lugha iliyozoeleka, kumaanisha kuwa unampa mtu hela ambayo inamtosha kununua kitu kidogo chochote cha haraka .... Si soda kama soda, au watalaamu wa Kiswahili hapa JF mnasemaje?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom