We jamaa uchawi wa kupika Mimi muda na kuosha vyombo baada ya kushiba.
Huna jeuri iyoNafuaga mwenyewe
Kwamba sisalimiagMie bado natafuta "supu"
Leo tumesalimiwa "hell" 🙆♂️🙆♂️
Bora ulisepaJamaa yangu mmoja mkewe alisafiri kwa siku kadhaa yeye akawa anapika bila kuosha vyombo. Siku mkewe anarudi sisi tulikuwa backyard tunapiga laga mbili tatu. Dada alivyoona mlima wa vyombo vichafu alivimba ile mbaya. Akaanza kuosha bila kusema na mtu. Mi nikaona hapa mi bora niage tu
KwaniniHuna jeuri iyo
Hell? 😂😂Mie bado natafuta "supu"
Leo tumesalimiwa "hell" 🙆♂️🙆♂️
Hiki kinywaji Gani Tena jamani 🤣🤣
1. Wewe una taaluma ya upishi?Hell
Kwanza niliandaa ndizi zangu vizuri kama unavyo ziona wakat uho nyama ipo jikoni ina ivaa
View attachment 3437572
Kisha baada ya nyama kuiva nika weka karoti ya kusaga na ndizi
View attachment 3437573
Then nilitenga supu ile ya kwanza supu og ile nzitooo nikaweka mwishoni
View attachment 3437576
Ika tokota kidogo tu mambo yakawa bam bam
View attachment 3437577
Bashiri kidogo usihau na kalimao kidogo na pilipili ili muasho upatikane
Guys jifunzeni kupika mule kile kitu roho inapenda na akili ina taka
safari lagerHiki kinywaji Gani Tena jamani 🤣🤣
Piga picha vizuri bhana unatuumiza macho!!!safari lager
Huna acha maswaliKwanini
Nimelewa mkuuPiga picha vizuri bhana unatuumiza macho!!!
Kuna ubaya?1. Wewe una taaluma ya upishi?
2. Kama sivyo mtoto wa kiume imekuaje kutwa mapishi?
Imekaa kimashaka kidogo.Kuna ubaya?
Fanya fasta upite na supu ya ndizi hiyo,maana ushaanza kujiscreen shot kamanda🤣🤣Nimelewa mkuu
😆😆Fanya fasta upite na supu ya ndizi hiyo,maana ushaanza kujiscreen shot kamanda🤣🤣
Sawa huo wasi wasi wakoImekaa kimashaka kidogo.
Mwanaume kama sio shefu/mpishi kitaalum hawe kuwa mjuzi wa mapishi kiasi hiki
Hizo kwetu Usukumani anakula mtoto wa miaka kumiKwani na familia kubwa 😂