Vitu vingine kuomba ushauri hata Ibilisi anashangaa,mkuu we baki njia kuu acha kujiletea mzigo unaoepukika,lea wanao wapate matunzo mazuri
Shida iliyopo kuna mchuchu nmemvumbua miezi michache iliyopita nahisi kuzisoma vizuri frekwensi zake, kifupi namwelewa sana na sijajua kwann sikumuona huyu kwanza kabla ya mama yooyoo miaka hiyo.1. Kama ukiingia kwenye ndoa huku unajua kwamba mwenzako ana mtoto tayari (na anajitambua) hakuna ubaya...
2. Kuzaa mkiwa kwenye ndoa ni usaliti kwa sababu mwenza wako hategemei wewe kufanya hivyo....
Mkuu utakutana nawengi wazuri wa kuvutia duniani, ila uchaguzi ni wako kuwa polygamy siyo dhambi kwa tamaduni zetu za kiafrikaShida iliyopo kuna mchuchu nmemvumbua miezi michache iliyopita nahisi kuzisoma vizuri frekwensi zake, kifupi namwelewa sana na sijajua kwann sikumuona huyu kwanza kabla ya mama yooyoo miaka hiyo.
Kimsingi naota nikiwa naye miaka mingi mbeleni.
Mkuu usizae nje...
Kama watoto unapata ndani,huko nje unaenda tafuta watoto ili iweje?
Wewe kula kiusalama...watoto wa nje hua wanakuaga unbalanced psychologically sababu wanakua hawakai na wazazi wote wawili muda wote!
Yaani economically,socially and in everyway hiyo kitu ya kua na watoto nje ni hasara kimahesabu!
Even to think about it inaonesha decision making skills zako ni very questionable!