Mliopo TZ tupeni live mechi ya simba na Waganda


Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
887
Likes
17
Points
35
Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
887 17 35
Jamani naomba Mliopo TZ tupeni live mechi ya simba na Waganda
natanguliza shukrani
 
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
4,142
Likes
1,566
Points
280
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
4,142 1,566 280
ukiona kimya namna hii ujue matokeo siyo mazuri.
 
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
4,142
Likes
1,566
Points
280
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
4,142 1,566 280
duh kumbe ni kweli, nsikia ni 0 Simba 1 URA, poleni sana wazee wa msimbazi mjifunze kukaa na makocha. Mlitegemea mbulgaria afanye nini katika siku 2? hata hivyo mmejitahidi.
 
Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
887
Likes
17
Points
35
Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
887 17 35
duh kumbe ni kweli, nsikia ni 0 Simba 1 URA, poleni sana wazee wa msimbazi mjifunze kukaa na makocha. Mlitegemea mbulgaria afanye nini katika siku 2? hata hivyo mmejitahidi.
Asante sana Nziku kwa msaada wa habari, japo nipo upande wa yanga nilipendezewa kama mtanzania fainali ziingie timu za TZ ili kuwe na uhakika wa kubakiza kombe nyumbani, haya tuiombee hiyo iliyobaki ifanikiwe kutunza heshima ya nchi.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,406
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,406 5,796 280
Game limeishaa.....Simba wamelaliwa...1-0..hata penati wamekosa...dak za majeruhi...sikio la kufa.........
 
NgomaNzito

NgomaNzito

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
562
Likes
6
Points
35
NgomaNzito

NgomaNzito

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
562 6 35
leo simba wamecheza kichovu sana kiungo ilikatika kabisa possesion hakuna kabisa sema waganda nao waliihofu sima wakawa wanacheza defence kama wangefungua simba wangepigwa goli za mapema
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,941
Likes
913
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,941 913 280
mimi ningekuwa mwandishi wa habari
gazeti langu kesho lingepambwa na kichwa kikubwa cha habari
"simba jike achambia upawa badala ya kopo"....
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,941
Likes
913
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,941 913 280
mpaka dakika ya 90 ngoma ilikuwa 0-0.
ikabidi ziongezwe 30 na hapo ndo waganda wakanikumbusha enzi zile za kina charles simbwa, paul asule, issa sekatawa, sam kabugo, sam simbwa, adam semugabi na majid musisi.
ukweli ni kuwa simba wamekwisha, yaani hawana tofauti na mji mpwampwa au JKT ruvu.
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,941
Likes
913
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,941 913 280
simba wakapewa penati bwana dakika moja kabla ya mpira kwisha
na hapa ndipo nilipokumbuka ule msemo wa wahenga unaosema
"siku ya kufa mbwa pua zote zinaziba"
kwa sababu hata hiyo penati nayo pia kipa akadaka.
sasa tumsikie yule kocha wao msaidizi atajitetea nini.
 
Yombayomba

Yombayomba

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2006
Messages
818
Likes
9
Points
35
Yombayomba

Yombayomba

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2006
818 9 35
Nyepesi nyepesi tu mkereketwa wa JF P. Mikael alionekana akirandaranda kwa Mh Juma Athumani Kapuya wakisubiri kula shaba la pilau kufurahia ushindi, lakini baada ya kunywa goli moja hata hiyo Corolla yake ilivyotoweka haijulikani.
Jamani mkimuona mwambieni arudi tu, hapa JF hatuna noma asubiri kuona maandamano leo vijana wanafanya kweli muda si mrefu.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
mimi ningekuwa mwandishi wa habari
gazeti langu kesho lingepambwa na kichwa kikubwa cha habari
"simba jike achambia upawa badala ya kopo"....
Nakama ungekuwa mwandishi wa habari leo kiochwa cha habari king'ekuwa je?
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,026
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,026 280
Nyepesi nyepesi tu mkereketwa wa JF P. Mikael alionekana akirandaranda kwa Mh Juma Athumani Kapuya wakisubiri kula shaba la pilau kufurahia ushindi, lakini baada ya kunywa goli moja hata hiyo Corolla yake ilivyotoweka haijulikani.
Jamani mkimuona mwambieni arudi tu, hapa JF hatuna noma asubiri kuona maandamano leo vijana wanafanya kweli muda si mrefu.


...yomba karibu keshi nitakuwa VIP A...kuchuhudia mnyama anavyomtafuna.....unajua tena walikitolewa makusudi kwa kuwa sisi mabwana zao tumetolewa......wakaona watufuate kesho tuwapige..kipara!!!!........tunajua mnao mastaa tuliowapa wanne kwenye first eleven yenu ...hilo hatuangalii mtatunguliwa na vijana wabichi..yosso...wenye speed kali....hatuangalii kama mnao ,makocha wanne wazungu au kama mmefanya usajili wa milioni 800...za fisadi manji...ambaye naye tunaomjua tunajua ni simba ila amekuja yanga kufanya PR repair campagne..... siku akiondoka yanga watamfuata kina madega wameinama kinyumenyume.....

........kazi ya kuwapiga vipara ni yetu mwaka wa sita huu mfulululizo hamjashinda.....hata tukiwavalisha TWIGA GIRLS STARS jezi za simba ..mtafungwa...jezi tu inatosha kuwatia hofu...!!
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,941
Likes
913
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,941 913 280


...yomba karibu keshi nitakuwa VIP A...kuchuhudia mnyama anavyomtafuna.....unajua tena walikitolewa makusudi kwa kuwa sisi mabwana zao tumetolewa......wakaona watufuate kesho tuwapige..kipara!!!!........tunajua mnao mastaa tuliowapa wanne kwenye first eleven yenu ...hilo hatuangalii mtatunguliwa na vijana wabichi..yosso...wenye speed kali....hatuangalii kama mnao ,makocha wanne wazungu au kama mmefanya usajili wa milioni 800...za fisadi manji...ambaye naye tunaomjua tunajua ni simba ila amekuja yanga kufanya PR repair campagne..... siku akiondoka yanga watamfuata kina madega wameinama kinyumenyume.....

........kazi ya kuwapiga vipara ni yetu mwaka wa sita huu mfulululizo hamjashinda.....hata tukiwavalisha TWIGA GIRLS STARS jezi za simba ..mtafungwa...jezi tu inatosha kuwatia hofu...!!
bwana mdogo tumia tafsida
coz maneno ni makali hayo, na unatakiwa ukumbuka wahenga walisema mdomo uliponza kichwa oooohoooooooooo...
 
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
4,142
Likes
1,566
Points
280
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
4,142 1,566 280


...yomba karibu keshi nitakuwa VIP A...kuchuhudia mnyama anavyomtafuna.....unajua tena walikitolewa makusudi kwa kuwa sisi mabwana zao tumetolewa......wakaona watufuate kesho tuwapige..kipara!!!!........tunajua mnao mastaa tuliowapa wanne kwenye first eleven yenu ...hilo hatuangalii mtatunguliwa na vijana wabichi..yosso...wenye speed kali....hatuangalii kama mnao ,makocha wanne wazungu au kama mmefanya usajili wa milioni 800...za fisadi manji...ambaye naye tunaomjua tunajua ni simba ila amekuja yanga kufanya PR repair campagne..... siku akiondoka yanga watamfuata kina madega wameinama kinyumenyume.....

........kazi ya kuwapiga vipara ni yetu mwaka wa sita huu mfulululizo hamjashinda.....hata tukiwavalisha TWIGA GIRLS STARS jezi za simba ..mtafungwa...jezi tu inatosha kuwatia hofu...!!
Mbona mpira na siasa ni vitu viwili tofauti sana Mkuu phillemon? wait 90 minutes or 120 minutes or shootouts. Rangi ya kijani na njano isikuudhi kwenye michezo.
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,026
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,026 280
Mbona mpira na siasa ni vitu viwili tofauti sana Mkuu phillemon? wait 90 minutes or 120 minutes or shootouts. Rangi ya kijani na njano isikuudhi kwenye michezo.
kaka mmeingia mitini sasa unasemaje...yangu si matusi...subiri nyodo za jamhuri za saa mbili kasoro....
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,026
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,026 280
huyo jamhuri angekuwa kocha timu ingeshika nafasi ya 3 kwenye ligi bwana?

hao makocha wanne wangekuwa makocha ..yanga wangeingia mitini bwana!!!.......wakikuwa wavunaji wa matunda tu hao ulaya .....
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,941
Likes
913
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,941 913 280

hao makocha wanne wangekuwa makocha ..yanga wangeingia mitini bwana!!!.......wakikuwa wavunaji wa matunda tu hao ulaya .....
ok well makocha mnao nyie ambao watawaongoza nxt season kukimbizana na polisi dodoma, polisi morogoro, toto africa na ruvu shooting.
coz mashindano makubwa mnayasikia kwenye bomba tu.
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,026
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,026 280
ok well makocha mnao nyie ambao watawaongoza nxt season kukimbizana na polisi dodoma, polisi morogoro, toto africa na ruvu shooting.
coz mashindano makubwa mnayasikia kwenye bomba tu.

hujafahamu kuwa mnafungiwa mashindano ya kimataifa kwa kukosa ustaarabu....nafasi yenu wanaenda PRISON.....

....YANGA HATAHIVYO THEY CAN NOT TRUMPH IN INTERNATIONAL TOURNAMENT..SIMPLY ..NEVER!
 

Forum statistics

Threads 1,235,372
Members 474,523
Posts 29,220,207