Mliopo kwenye ndoa mna kazi sana

Mliopo kwenye ndoa mna kazi sana

Baada ya kutembea na huyu mwanamke kwa muda sasa, leo ananifungukia hivi:

"Kabla sijaolewa nilitamani sana ndoa. Ila sijui kwanini baada ya kuingia kwenye ndoa, ndio anatokea mwanaume mwengine ambae ananipenda zaidi kuliko mume wangu.

Najiuliza kwanini sikumuona huyu mwanaume siku zote? Malcolm, ulikua wapi siku zote..?"
Adhabu ya dhambi ni mauti.
 
Baada ya kutembea na huyu mwanamke kwa muda sasa, leo ananifungukia hivi:

"Kabla sijaolewa nilitamani sana ndoa. Ila sijui kwanini baada ya kuingia kwenye ndoa, ndio anatokea mwanaume mwengine ambae ananipenda zaidi kuliko mume wangu.

Najiuliza kwanini sikumuona huyu mwanaume siku zote? Malcolm, ulikua wapi siku zote..?"
Siku mkiachana utasikia wewe mwanaume gani, najuta kuwa na mwanaume wa type yako. Sijui tu ilikuwaje nikajikuta nimeingia kwenye mahusiano na wewe, mwanaume gani kwanza una kibamia, halafu siyo romantic, hao binadamu siku ukiwajua hautopata shida, ila kwa sasa endelea kwa kuwa haujafuzu.

Lazima utambue mmekutana wote mnawaza ngono hivo akili zilikuwa kwenye ngono lazima mujione kama mmefurahishana. Bahati mbaya amesahau yule anayemletea mkate mezani, ndo huyo anayeambiwa watoto wanadaiwa ada, mamangu amelazwa nk. Bila kujali stress za kazi so akijikuta hana muddy anamuona hafai.

Kidogo ingekuwa huyo mwanamke alikuwa mtu wako akaolewa na baada ya ndoa akaamua kuwa anacheat na wewe basi ningesema huenda kweli anakupenda.

Hapo wewe subiri kitachokufuata ni mzinga alafu baada ya mzinga jiandae kupakwa mafuta mjini kuna wakulungwa hizo ndo deal zao, wanasubiri kustuliwa tu. ENJOY.
 
Baada ya kutembea na huyu mwanamke kwa muda sasa, leo ananifungukia hivi:

"Kabla sijaolewa nilitamani sana ndoa. Ila sijui kwanini baada ya kuingia kwenye ndoa, ndio anatokea mwanaume mwengine ambae ananipenda zaidi kuliko mume wangu.

Najiuliza kwanini sikumuona huyu mwanaume siku zote? Malcolm, ulikua wapi siku zote..?"
Nipe namba yake nimtokee na miye
 
Baada ya kutembea na huyu mwanamke kwa muda sasa, leo ananifungukia hivi:

"Kabla sijaolewa nilitamani sana ndoa. Ila sijui kwanini baada ya kuingia kwenye ndoa, ndio anatokea mwanaume mwengine ambae ananipenda zaidi kuliko mume wangu.

Najiuliza kwanini sikumuona huyu mwanaume siku zote? Malcolm, ulikua wapi siku zote..?"
Hapa ndo maana Kataa Ndoa nawaunga mkono kabisa. Huu ni upuuzi kabisa.
Madada wenyewe ikifika miaka 30 na kuendelea bila mwelekeo wa kuolewa ndo wanaanza kujazana makanisani kutafuta ndoa hiyo ni baada la jaribio la kwa wanganga kushindikana.

Kuna grupu moja nipo Aiseeh kila siku watu wanapost Usingle mother wadada/wanawake wengi wamekimbiwa na ni wazuri tu..huwa najiuliza tatizo lipo wapi?

Kwa mwanamke kuolewa ni heshima kubwa sana kwa bahati mbaya huwa wanachezea hizo nafasi Single mothers ni wengi sana siku hizi kama fasheni tofauti na enzi za akina mama zetu.
 
Wanasoma hadi maandiko namna ya kutuuwa!
FB_IMG_16773399379526619.jpg
 
Kuna wadau wamekaa wanausoma huu uzi roho zinawauma kisengeeeeee sababu wanatombewa
 
Back
Top Bottom