Mlinzi anachek tv kwny rendo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlinzi anachek tv kwny rendo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gagso, May 5, 2012.

  1. G

    Gagso Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi kweli,ni mgumu yan hapa npo mitaa ya banana kwny ofisi ya startimes,nje ya mlango wa ofisi kumewekwa tv ambayo inaonye channel ambazo wanazoonyesha startime,mlinzi bado alinde rendo anacheki tv?
     
  2. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 2,045
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Source?
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ??????????
     
  4. M

    Mboerap Senior Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi mbona simwelewi?
     
  5. G

    Gagso Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yan kwa nn walinzi wengi wakiwa rindon wanakuwa hafanyi kaz ambayo inamuhusu.hiyo ndio maana yangu.
     
  6. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    weka picha tuone.
     
  7. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,923
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    [h=2][/h]

    [​IMG] By Gagso [​IMG]
    kazi kweli,ni mgumu yan hapa npo mitaa ya banana kwny ofisi ya startimes,nje ya mlango wa ofisi kumewekwa tv ambayo inaonye channel ambazo wanazoonyesha startime,mlinzi bado alinde rendo? anacheki tv?






    .

    Gad ONEYA Kakurekebishia tena ... ila this time kasema rindon!
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,130
    Likes Received: 10,456
    Trophy Points: 280
    c yeye kasema yupo banana nje ya ofc za str times!
     
  9. Barraza

    Barraza JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    rendo=lindo
     
  10. m

    mgadafi Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama sikosei mleta mada ni muha
     
Loading...