Mlevi kaenda Kanisani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlevi kaenda Kanisani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Malunkwi, Jun 24, 2012.

  1. Malunkwi

    Malunkwi JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mlevi mmoja alikuwa akilewa sana pombe hadi kusahau kwenda Kanisani siku za ibada Jumapili.

    Jana Jumamosi pia alilewa sana, lakini aliweza kuamka leo asubuhi na kuamua kwenda Kanisani huku akiwa na kiporo cha pombe kichwani, hali iliyomfanya awe anasinzia Kanisani tokea misa ilipoanza.

    Mchungaji aliligundua hilo hivyo akaamua kumfanyisha mfano.

    Mchungaji akasema, “WALE WOOTE MNAOTAKA KUINGIA MBINGUNI SIMAMENI”

    Watu wote wakainuka, isipokuwa Mlevi.

    Mchungaji akairudia tena kauli yake, lakini Mlevi hakusimama kwa kuwa alikuwa kalala.

    Mchungaji akabadili sentensi yake na kusema, “WALE WOOTE MNAOTAKA KUUNGUA MOTONI, SIMAMENI”

    Safari hii, Mlevi akasimama haraka sana kama mwanajeshi aliyepewa amri kumbe kasikia neno la mwisho tu la ‘SIMAMENI’

    Mlevi akageuza shingo, kushoto, kulia, nyuma kisha akasema, "Mchungaji sijui tunapiga kura za nini ila naona ni mimi na wewe peke yetu tu, ndiyo tumesima."
     
  2. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,349
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    I like this
     
  3. Ec mwakisopile

    Ec mwakisopile Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Big up
     
  4. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 2,042
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    ahsante!
     
  5. MC babuu

    MC babuu Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umetisha mkuu
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,087
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    Funny lol
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,939
    Likes Received: 9,804
    Trophy Points: 280
    Aaaaaaaaaaaah kali
     
  8. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,906
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    we mkare
     
  9. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 569
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    ha ha haaa
     
  10. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,093
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    huyo sio pombe tu ya kawaida atakuwa alichanganya na bange
     
  11. MatikaC

    MatikaC JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,200
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kibanzi hicho! toa chako kwanza
     
  12. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,265
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Hahaha
     
  13. ThePromise

    ThePromise JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uwiiiiii!nmecheka pekeyangu hadi watu wamenshangaa!kweli umetisha mkuu!
     
Loading...