Mkwere ni mtawala au kiongozi ?

Mkwere ni mtawala au kiongozi ?

nziriye

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Posts
1,050
Reaction score
365
Huwa nawaza na kuwazua kuhusu our president,huwa napata maswali yasiyo na majibu khusu huyu jamaa yangu aliyepita uraisi kwa asilimia 61% hivi ni mtawala au kiongozi?huwa nawaza na nakuwa ktk ya pori kubwa sijui pa kuelekea mtawala ni nani na kiongozi ni yupi?je inawezekana ndugu huyu mwenye doctorate bila masters akawa hayupo ktk ukiongozi pia hayupo katika utawala i mean hajielewi elewi,please and please wa thinkers ningependa jua kiongozi ni nani na mtawala ni nani?
 

ndugu mkuu,nshapitia kote huko na kuperuzi ktk baadhi ya vijarida na vijitabu vinavyoeleza maana ya mtawala na kiongozi bt my concern ni kuwa hv huyu jamaa ni leader ,je ana quality za u-leader,he is accountable,responsible leader au ni vp?ningependa msaada wa mawazo yatakayo dadavua kinaga-ubaga kama huyu ndugu mkwere tumuweke ktk kundi la watawala au viongozi.,nisaidie wapendwa nina utandano wa fikra hebu mniondoe please,
 
Huwa nawaza na kuwazua kuhusu our president,huwa napata maswali yasiyo na majibu khusu huyu jamaa yangu aliyepita uraisi kwa asilimia 61% hivi ni mtawala au kiongozi?huwa nawaza na nakuwa ktk ya pori kubwa sijui pa kuelekea mtawala ni nani na kiongozi ni yupi?je inawezekana ndugu huyu mwenye doctorate bila masters akawa hayupo ktk ukiongozi pia hayupo katika utawala i mean hajielewi elewi,please and please wa thinkers ningependa jua kiongozi ni nani na mtawala ni nani?

Jibu: Mkwere si kiongozi wala mtawala, yaani ni hivi..hajielewi elewi na ndio maana hata sisi hatumuelewi elewi kabisaaaaaaaaaaa......kiongozi ni dr slaa
 
Back
Top Bottom