Susy
JF-Expert Member
- Feb 5, 2011
- 1,431
- 222
Kwa habari nyepesi nyepesi nimesikia eti nanihiiiiiiii!!! Mkwere ataenda kufungua jiwe la shule ya msingi loliondo hivi karibuni.
Hivyo basi serikali imetoa tamko kuwa watu wasiende tena kwa babu, mpaka walioko kule warudi, hapa mie sielewi jamani!!
wana JF, hembu tuambiane ukweli, kwani arusha hakuna hata mkuu wa mkoa anayeweza kufungua jiwe la shule ya msingi??
Au ndio lbd anataka apitie na kwa babu???
nawakilisha!!!
Hivyo basi serikali imetoa tamko kuwa watu wasiende tena kwa babu, mpaka walioko kule warudi, hapa mie sielewi jamani!!
wana JF, hembu tuambiane ukweli, kwani arusha hakuna hata mkuu wa mkoa anayeweza kufungua jiwe la shule ya msingi??
Au ndio lbd anataka apitie na kwa babu???
nawakilisha!!!