Mkuu wa mkoa azindua nyumba ya kulala wageni

Mkuu wa mkoa azindua nyumba ya kulala wageni

Dodoma mwenge umezindua zizi la kisasa la mifugo,ajabu tamaduni zingine zimepitwa na wakati,haiingii akilini kutumia mamilioni ya pesa kukimbiza huu mwenge kila mwaka,kama ni lazima kuwaenzi viongozi waliouasisi basi ifanyike kila baada ya miaka mitano
 
Hahaha kweli ccm hamnazo!mkuu Malisa Godlisten naomba contact za huyo muheshimiwa kuna G.house yangu inaitwa bao tatu guest house nataka aje kuizindua!
 
Last edited by a moderator:
Watazindua hadi madanguro!

Just the matter of time.
 
kuna vitu vinanifanya nishindwe hata kujitambulisha utaifa wangu , hasa ninapokuwa nje ya nchi .
 
Hahaha baada ya kukaa sana ifisini bila kazi akaamua kutengeneza ulaji kwa kufungua nyumba geni
 
wakati wa uzinduzi wa michuano ya mpira mgeni rasmi hupiga shuti golini je wakati wa uzinduzi wanafanya nini kitandani?
 
MTAANI KWENU HAKUNA MTU ANAYEJENGA "GUEST" TUMUITE RC AJE KUZINDUA??

Kuna watu hawailewi CHADEMA inaposema vyeo vya Mkuu wa Mkoa na Mkuu wa Wilaya vifutwe katika Katiba. Ukweli ni kwamba DC na RC wanafilisi tu nchi hii kwa kula mishahara mikubwa, magari ya kifahari, posho na marupurupu mengine bila kufanya kazi yoyote ya maana.

Kazi zote za kiutendaji zinafanywa na wakurugenzi wa halmashauri au makatibu tawala. So DC na RC hawana kazi wafanyayo.

Labda hujanielewa ni hivi DC na RC hata wao wenyewe hawajui kazi yao ni ipi. Ndio maana wanaishia kufanya kazi kama hizi.

Eti RC mzima anaenda kufungua GUEST ya mtu. Very shameful. Yani jamaa kajenga Guest yake, halafu akatafuta mtu wa kuzindua. Kwa dharau akamualika RC. Na RC nae bila aibu akaenda kuzindua Guest ya mtu.

Kazi ya kuzindua Guest haipaswi kufanywa hata na mjumbe wa nyumba kumi achilia mbali RC. Lakini kwa kuwa RC hana kazi unamuita tu, unamwambia nizindulie Guest yangu, nae anakuja kuzindua.! Aibu sana hii.

Mi nilidhani Guest huwa inazinduliwa na wageni waliokosa makazi, plus wale jamaa wa kuvunja amri ya sita, kumbe hata Mkuu wa mkoa anaweza kuzindua.?? Vp mtaani kwenu hakuna mtu anajenga GUEST tumuite RC aje kuzindua??

Jamaa kaona Ukuu wa Mkoa hauna deal analia na Ubunge .He will do anything to make sure he making the headline in the media au mtaani .Huyu si mjomba wake Vicky Kamata ? Kesha onja utamu .
 
Kibatali/Mwenge wenyewe unakimbizwa kwa bilioni 3 ili kuzindua mradi wa milion 1. Hii serikali sikivu

Mkuu hili andiko lako limenifanya nimestuck kwa Muda......hii Nchi ina viongozi wa ajabu Mungu atusaidie 2015 yasijirudie.
 
akili ya guest hse guest hse uzindua guest hse, akili ya ugunduzi uzindua maabara, kituo cha utafiti, barabara, hospital, shule na vitu vya msingi katika maisha ya binadamu, hata garden ya uwanda wa kijani ni bora zaidi kuliko guest hse, au hiyo guest hse ina standard za kuleta watalii? ...............
 
mbona haina uhusiano ?
Basi kaifungue Billicanas
km huko nje ya Nchi vitu km hivi vinafunguliwa na Mkuu wa Nchi
ndio utajua maana ya kuwapinga hawa UKAWA na BAVICHA wao ni kulalama kila kitu
hayo ndio majibu yao ya mafumbo huwezi pita wao wanaelewa
 
Basi kaifungue Billicanas
km huko nje ya Nchi vitu km hivi vinafunguliwa na Mkuu wa Nchi
ndio utajua maana ya kuwapinga hawa UKAWA na BAVICHA wao ni kulalama kila kitu
hayo ndio majibu yao ya mafumbo huwezi pita wao wanaelewa

hata muda huu nipo BILLS nakula bata , umeona bhana ! Unajua sisi matajiri jioni kama hii huwa tunakutana hapa .
 
MTAANI KWENU HAKUNA MTU ANAYEJENGA "GUEST" TUMUITE RC AJE KUZINDUA??

Kuna watu hawailewi CHADEMA inaposema vyeo vya Mkuu wa Mkoa na Mkuu wa Wilaya vifutwe katika Katiba. Ukweli ni kwamba DC na RC wanafilisi tu nchi hii kwa kula mishahara mikubwa, magari ya kifahari, posho na marupurupu mengine bila kufanya kazi yoyote ya maana.

Kazi zote za kiutendaji zinafanywa na wakurugenzi wa halmashauri au makatibu tawala. So DC na RC hawana kazi wafanyayo.

Labda hujanielewa ni hivi DC na RC hata wao wenyewe hawajui kazi yao ni ipi. Ndio maana wanaishia kufanya kazi kama hizi.

Eti RC mzima anaenda kufungua GUEST ya mtu. Very shameful. Yani jamaa kajenga Guest yake, halafu akatafuta mtu wa kuzindua. Kwa dharau akamualika RC. Na RC nae bila aibu akaenda kuzindua Guest ya mtu.

Kazi ya kuzindua Guest haipaswi kufanywa hata na mjumbe wa nyumba kumi achilia mbali RC. Lakini kwa kuwa RC hana kazi unamuita tu, unamwambia nizindulie Guest yangu, nae anakuja kuzindua.! Aibu sana hii.

Mi nilidhani Guest huwa inazinduliwa na wageni waliokosa makazi, plus wale jamaa wa kuvunja amri ya sita, kumbe hata Mkuu wa mkoa anaweza kuzindua.?? Vp mtaani kwenu hakuna mtu anajenga GUEST tumuite RC aje kuzindua??

attachment.php



Sasa huyu anayezindua nyumba za kulala wageni Arusha atapaweza kweli, nimesema hivyo kulingana na hii link hapa ?
 
Back
Top Bottom