Mkuu wa Kaya na Nanihiii


kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
3,022
Points
2,000
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2010
3,022 2,000
Jamani looh Mkuu wa Kaya anajua ku -Care...!
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,069
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,069 2,000
Polesana Mkuu Mbuzi Mzee ulikuwa upo lupango...................
 
Last edited by a moderator:
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,892
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,892 2,000
mzee mnafiiki huyu.
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,069
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,069 2,000
Mkuu ile avater ya zamani vipi? Anyways naona sasa umekuwa C Powel, hongera zako, mimi bado ni Mbuthi Muthee
Mkuu Mbuzi Mzee Kuna Mwanamke mmoja humhumu ndani simtaji kwa jina kaniomba niitowe kwa heshima zake nimeitowa nifanyeje? Wewe bado Uso wa Mbuzi?
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Hapa hakuna sincerity bali kutafuta cheap popularity, finish. Ni bahati mbaya kuwa mkuu wa kaya anapenda kupoteza muda kwenye mambo madogo na yasiyo na umuhimu huku akipuuzia yale makubwa na muhimu. Jikumbushe alivyohamanika kuhudhuria mazishi ya Kanumba huku akipuuzia kushughulikia mgomo wa madaktari. Shame on him!
 
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Points
1,250
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 1,250
Mkuu Mbuzi Mzee Kuna Mwanamke mmoja humhumu ndani simtaji kwa jina kaniomba niitowe kwa heshima zake nimeitowa nifanyeje? Wewe bado Uso wa Mbuzi?
He he he, MAALIM MZIZI, kumbe unashika dada wa JF. Mashaallah, siku moja na mimi ntabahatika mweee
 
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Points
1,250
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 1,250
Hapa hakuna sincerity bali kutafuta cheap popularity, finish. Ni bahati mbaya kuwa mkuu wa kaya anapenda kupoteza muda kwenye mambo madogo na yasiyo na umuhimu huku akipuuzia yale makubwa na muhimu. Jikumbushe alivyohamanika kuhudhuria mazishi ya Kanumba huku akipuuzia kushughulikia mgomo wa madaktari. Shame on him!
Mkuu, kumbe jamaa ni wa shughuli shughuli, naona kamshika dada kama anataka kukumbatia mzigo,
 
I

IWILL

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2011
Messages
321
Points
225
I

IWILL

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2011
321 225
hapo anawaza viungo vya dawa tu kutoka kwa shortie....jamaa bushman sana.
 

Forum statistics

Threads 1,284,537
Members 494,169
Posts 30,831,007
Top