MKUTANO WA SADC WA 16 DAR ES SALAAM.

MKUTANO WA SADC WA 16 DAR ES SALAAM.

Snowden E

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2018
Posts
1,709
Reaction score
3,028
Waziri wa Mambo ya Nje na ushirikiano wa Afrika Mashariki, Profesa Palamagamba Kabudi akionyesha magari yatakayotumiwa wakati wa mikutano ya wakuu wa Nchi na Serikali katika Nchi 16 za SADC, itakayofanyika Agosti 17 na 18, Mwaka huu.

Wazo: Ni bora wangetumia aina ya chombo cha usafiri chenye uwezo wa kubeba angalau watu 10+ ili kupunguza gharama zisizokuwa za lazima.

TOA MAONI YAKO....
FB_IMG_1565411155744.jpeg
 
Waziri wa Mambo ya Nje na ushirikiano wa Afrika Mashariki, Profesa Palamagamba Kabudi akionyesha magari yatakayotumiwa wakati wa mikutano ya wakuu wa Nchi na Serikali katika Nchi 16 za SADC, itakayofanyika Agosti 17 na 18, Mwaka huu.

Wazo: Ni bora wangetumia aina ya chombo cha usafiri chenye uwezo wa kubeba angalau watu 10+ ili kupunguza gharama zisizokuwa za lazima.

TOA MAONI YAKO....View attachment 1177154
Zingine hizo
FB_IMG_1565411149138.jpeg
 
Yaani hapo serikali ya Mwafrika wa Kitanzania anaona amefanya jambo la maana sana lenye maendeleo kwa wana Ibadakuli.
 
Nadhani Kuna Shughuli Kubwa Sana Iliwahi Kufanyika Hapa Tanzania Ikiwa Imekusanya Viongozi Wengi Sana
Walichofanya Waliwapakia Viongozi Kwenye Coaster Maalum Ikawa Wanapelekwa Kwa Pamoja

Ila Sasa Hayo Magari Baadaye Yatagawiwa Kwenye Wizara, Taasisi, Za Serikali Kwa Majukumu Ya Kuhamia Dodoma Haraka Sana
 
You can't eat your cake and have it again...!
 
Mashine hzo syo mchezooo mchezooo

Ova
 
Back
Top Bottom