Mkutano wa CUF Matemwe


Kakke

Kakke

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2010
Messages
1,871
Likes
781
Points
280
Kakke

Kakke

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2010
1,871 781 280
[h=2]Monday, June 10, 2013[/h] [h=3]Mkutano wa CUF Matemwe[/h]

Katibu Mkuu wa CUF Maalim Seif Sharif Hamad akiwahutubia wafuasi wa chama hicho katika mkutano wa hadhara uliofanyika Matemwe, Mkoa wa Kaskazini Unguja.
Wafuasi wa CUF wakimsikiliza Katibu Mkuu wa Chama hicho Maalim Seif Sharif Hamad, katika mkutano uliofanyika Matemwe


Mwakilishi wa jimbo la Mji Mkongwe, Ismail Jussa Ladhu akizungumza na wafuasi wa CUF katika mkutano uliofanyika Matemwe, Mkoa wa Kaskazini Unguja.

Katibu Mkuu wa CUF Maalim Seif Sharif Hamad akionesha kadi miongoni mwa kadi za CCM zilizorejeshwa katika mkutano wa hadhara uliofanyika Matemwe, Mkoa wa Kaskazini Unguja.
Naibu Katibu Mkuu wa CUF Hamad Massoud Hamad, akizungumza na wafuasi wa CUF katika mkutano uliofanyika Matemwe, Mkoa wa Kaskazini Unguja. (picha na Salmin Said, OMKR)
 
GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
3,735
Likes
1,444
Points
280
GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
3,735 1,444 280
[h=1]Ccm by by Mkoa kaskazini UNGUJA[/h]

Foleni ya waliohama ccm haikonekana mwisho wake, wengi ya wananchama hawa ni vijana wanawake na wanaume huko mwatemwe katika mkutano wa cuf, wameamua kujiunga na Cuf kutokana na sera yake ya kudai mamlaka kamili ya zanzibar.

Sera hufuta wananchi sio wananchi kufuata sera ambazo za watu wachache wenye kujinufaisha wao peke yao kwa maslahi yao binafsi, ndio ccm, sasa nananchi wameamka wanajua wapi pa kuelekea.

Hongera CUF, MAMLAKA KAMILI YA ZANZIBAR SOON
 
GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
3,735
Likes
1,444
Points
280
GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
3,735 1,444 280
[h=1]Ccm by by kaskazini UNGUJA[/h] Written by Ghalib // 10/06/2013 // Habari // 1 Comment


Foleni ya waliohama ccm haikonekana mwisho wake, wengi ya wananchama hawa ni vijana wanawake na wanaume huko mwatemwe katika mkutano wa cuf, wameamua kujiunga na Cuf kutokana na sera yake ya kudai mamlaka kamili ya zanzibar.
 
Jalood

Jalood

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2012
Messages
750
Likes
2
Points
0
Jalood

Jalood

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2012
750 2 0
La kusudi huambiwi pole maana Wahafidhina walishikilia upuuzi wao wa Serikali 2 kuelekea 1 na asotaka ahame ndio ukaona watu wanahama
 
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,701
Likes
1,217
Points
280
Age
28
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,701 1,217 280
Ccm by by Mkoa kaskazini UNGUJA


Foleni ya waliohama ccm haikonekana mwisho wake, wengi ya wananchama hawa ni vijana wanawake na wanaume huko mwatemwe katika mkutano wa cuf, wameamua kujiunga na Cuf kutokana na sera yake ya kudai mamlaka kamili ya zanzibar.

Sera hufuta wananchi sio wananchi kufuata sera ambazo za watu wachache wenye kujinufaisha wao peke yao kwa maslahi yao binafsi, ndio ccm, sasa nananchi wameamka wanajua wapi pa kuelekea.

Hongera CUF, MAMLAKA KAMILI YA ZANZIBAR SOON
Hakuna ishara inayoshabihiana na ujumbe wako, fafanua tukuelewe hii inawezekana ikawa foreni ya ugawaji wa mahindi maana haionyeshi dalili yeyote ya tukio la kisiasa maana hakuna bendera wala dalili zozote za chama chochote cha siasa.
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,030
Likes
10,395
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,030 10,395 280
Aisee hii katiba mpya cc chama wamekamatwa pabaya!!

BaSent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,650
Likes
35
Points
145
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,650 35 145
Harakati za mke kumuua mmewe....!!!!
 
Bobwe

Bobwe

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
1,241
Likes
10
Points
0
Age
39
Bobwe

Bobwe

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
1,241 10 0
Kila la kheri zanzibar yenye mamlaka kamili.
 
majata

majata

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
394
Likes
59
Points
45
majata

majata

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2010
394 59 45
[h=1]Ccm by by kaskazini UNGUJA[/h] Written by Ghalib // 10/06/2013 // Habari // 1 Comment


Foleni ya waliohama ccm haikonekana mwisho wake, wengi ya wananchama hawa ni vijana wanawake na wanaume huko mwatemwe katika mkutano wa cuf, wameamua kujiunga na Cuf kutokana na sera yake ya kudai mamlaka kamili ya zanzibar.
wote wamevaa yeboyebo chezea tanganyika wewe, kweli wapewe nchi yao maana hali ni mbaya kwao.
 
Buldoza

Buldoza

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2013
Messages
2,304
Likes
94
Points
145
Buldoza

Buldoza

JF-Expert Member
Joined May 2, 2013
2,304 94 145
Kwa hiyo hao wote unataka kutuambia ni Maliberali? Au wengine walikuja kama washuhudiaji tu huko Uliberalini?
 
B

Bocho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2013
Messages
1,489
Likes
3
Points
135
B

Bocho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2013
1,489 3 135
Zanzibar Kwanza upuuzi baadae. Acha watanganyika wadai Tanzania bara!
 
K

Kidaso

Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
66
Likes
0
Points
13
K

Kidaso

Member
Joined Mar 21, 2013
66 0 13
Hakuna ishara inayoshabihiana na ujumbe wako, fafanua tukuelewe hii inawezekana ikawa foreni ya ugawaji wa mahindi maana haionyeshi dalili yeyote ya tukio la kisiasa maana hakuna bendera wala dalili zozote za chama chochote cha siasa.
Mkuu umenena,hata mavazi hayaashirii ni mkutano wa CUF,hata mavazi meupe au kanzu na baraghashia hamna
 
G

Gwakisa Mwandule

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
521
Likes
2
Points
35
G

Gwakisa Mwandule

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
521 2 35
TUMEWAPACHIKA JITI SASA WANATAKA KULICHOMOA!!kWIKWI KWIYAAAAAH WAACHE WAENDE WAKAJIRIBERARI tushawachoka miaka 50 tunawapumulia tu dah!!!
 
Bobwe

Bobwe

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
1,241
Likes
10
Points
0
Age
39
Bobwe

Bobwe

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
1,241 10 0
Lini watanganyika mtaanza mchakato wa katiba ya tanganyika?
 
Eddie8

Eddie8

Senior Member
Joined
Aug 3, 2012
Messages
151
Likes
1
Points
35
Eddie8

Eddie8

Senior Member
Joined Aug 3, 2012
151 1 35
Wimbo wa taifa wa Tanganyika ushaanzwa kutungwa ?
 
chabuso

chabuso

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
4,269
Likes
3,212
Points
280
chabuso

chabuso

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
4,269 3,212 280
Mkuu umenena,hata mavazi hayaashirii ni mkutano wa CUF,hata mavazi meupe au kanzu na baraghashia hamna
Sio wazanzibari wote wanavaa hivyo unavyosema wewe inategemea unatokea sehemu gani ya zanzibar,wakaazi wa matemwe ni wavuvi hawawana tafauti yoyote na mkaazi mlingotini bagamoyo ;)
 
M

Mzee Wa Sumu

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2013
Messages
643
Likes
1
Points
0
Age
41
M

Mzee Wa Sumu

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2013
643 1 0
Nyerere alisema seif asiingie ikulu Leo yametimia anaiua ccm Zanzibar anatisha si mchezo wabara tuamke
 

Forum statistics

Threads 1,273,818
Members 490,485
Posts 30,493,010