Chilisosi
JF-Expert Member
- Oct 19, 2008
- 3,050
- 748
Nitakuwa nawajuza yanayojiri Leo hapa reading, ukumbi umeishaanza kufurika
jana reading
![]()
![]()
![]()
jana reading
![]()
![]()
![]()
Kamanda lukosi 2pe uhondoMWENYEKITI wa Chadema jijini London, Kamanda Chris Lukosi akijiandaa kwa safari ya kuelekea Reading kwa ajili ya mkutano wa chama chake utakaofanyika leo Agosti 26, 2012.
Picha zinakuhusu nini wewe subiri Nape alihutubia magamba wenzako warushie pichausisahau mapicha...
cdm kwa vihelehele mbongwe hawajawahi kufika ila u.k wanaenda
Nitakuwa nawajuza yanayojiri Leo hapa reading, ukumbi umeishaanza kufurika
DR.lusingo amewaambia waumini wake wa kisabato kwenda kwenye mkutano ni baada ya kuona mkutano wa london hawakupata watu.
asiyekwenda kwenye mkutano anasuswa na kanisa lake.
Mfuko wa mazishi kama wachangiaji walivyooponda ni kuwa hauna maana kwani tayari PPF Mfuko wa pensheni-Tanzania umeanzisha huduma ya kusaidia matibabu kwa wana Diaspora na ikitokea mtu kafaraiki wanasafirisha maiti na mtu wa kusindikiza maiti anapewa tiketi. hao ndio PPF chini ya mkurugenzi Mkuu Erio.
John Lusingu,Alex,aseri na chris Lukosi kama nyinyi mnataka kuwaibia watu kwa vifo tayari PPF wameshalifanyia kazi tatizo hilo na wamarekani waliofiwa Maiti na msindikizaji wamepelekwa Tanzania kwa dola mia tatu.acheni wizi.
DR.lusingo amewaambia waumini wake wa kisabato kwenda kwenye mkutano ni baada ya kuona mkutano wa london hawakupata watu.
asiyekwenda kwenye mkutano anasuswa na kanisa lake.
Mfuko wa mazishi kama wachangiaji walivyooponda ni kuwa hauna maana kwani tayari PPF Mfuko wa pensheni-Tanzania umeanzisha huduma ya kusaidia matibabu kwa wana Diaspora na ikitokea mtu kafaraiki wanasafirisha maiti na mtu wa kusindikiza maiti anapewa tiketi. hao ndio PPF chini ya mkurugenzi Mkuu Erio.
John Lusingu,Alex,aseri na chris Lukosi kama nyinyi mnataka kuwaibia watu kwa vifo tayari PPF wameshalifanyia kazi tatizo hilo na wamarekani waliofiwa Maiti na msindikizaji wamepelekwa Tanzania kwa dola mia tatu.acheni wizi.
wana watu 20 anaona aibu.pamoja na kuwalzimisha waumini wa kisabato.wakadanganya kuwa mjumbe wa NEC wa ccm.mjue kuwa ni matapeli.mkitoka hapo mkale nyama na bia kwa balozi wetu hapo London.
Chilisosi tupe mapicha ya matukio la sivo ntakuita tomatososi