MKUTANO wa CCM Sumbawanga, wamdodea Kinana na Nape


Chief Isike

Chief Isike

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2010
Messages
445
Points
195
Chief Isike

Chief Isike

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2010
445 195
Wana JF habari zilizonifikia punde sana zinasema mkutano wa CCM huko Sumbawanga umedoda vibaya. Kwanza walilazimika kuchelewa kuanza kutokana na watu kuwa wachache sana uwanjani. Hiyo ni pamoja na kuukwepa uwanja mkubwa wa mikutano uitwao Kizwite, wakakimbilia.

Wakaona soo kumpeleka mtu mzima Luteni Kanali Abdularhaman Kinana kwa watu kiduchu. Wakatumia ule utamaduni wao waliouzoea...kubeba watu kutoka maeneo mbalimbali. Bado haikusaidia.

Wakawakodi wa madereva taksi pale mjini wasaidie kuongeza uzito wa msafara wa Luteni Kanali Kinana, walipofika eneo ambalo msafara ungeanzia, jamaa wa taksi 'wakalianzisha'. Ni baada ya kupewa pesa kiduchu tofauti na walivyokuwa wameahidiwa katika mkakati mzima wa kukodiwa na kubeba bendera na manguo ya kijani ili kufake mapenzi.

Ukafika wakati wa mkutano, ambao kwa kweli ulianza kwa kuchelewa sana na umewahi kuisha. Umeanza mnamo saa 10.30 ukamalizika saa 11.45. That is unsual kwa mkutano wa siasa tena unaohutubiwa na kiongozi wa kitaifa wa CCM wenye itifaki nyiiiiingi na mbwembwe kibao.

Taarifa zinasema tatizo lilianza pale vuvuzela alipoanza kumsifia Luteni Kanali kwa kumfafananisha na makatibu wakuu wengine, anasema amewahi kuwa Spika wa Bunge la EALA, oooh mara hivi oooh mara vile, ohooooo, wananchi wakachoka na blaah blaah dot.com, nao wakaanza...kuanzia hapo kukawa hakuna utulivu, vuvuzela akalazimika kusema "wanaozomea wana mimba...or mnazomea kama mna mimba..." sijui kuna uhusiano wa kukataliwa na wananchi na mama zetu katika ile hatua tukufu. Au ndiyo dharau tu.

Akapanda Luteni Kanali, oooh hali ikaendelea kutokuwa nzuri sana. Mkutano ukalazimika kumalizika mapema. Kwa aibu. Kuna mdau atanitumia picha za mnayo, mwingine za video, soon. Nikizibamba tu, nadumbukiza hapa tufaudu wote, ukweli au kinyume chake.
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,353
Points
2,000
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,353 2,000
Wana JF habari zilizonifikia punde sana zinasema mkutano wa CCM huko Sumbawanga umedoda vibaya. Kwanza walilazimika kuchelewa kuanza kutokana na watu kuwa wachache sana uwanjani. Wakaona soo kumpeleka mtu mzima Luteni Kanali Abdularhaman Kinana kwa watu kiduchu. Wakatumia ule utamaduni wao waliouzoea...kubeba watu kutoka maeneo mbalimbali. Bado haikusaidia.

Wakawakodi wa madereva taksi pale mjini wasaidie kuongeza uzito wa msafara wa Luteni Kanali Kinana, walipofika eneo ambalo msafara ungeanzia, jamaa wa taksi 'wakalianzisha'. Ni baada ya kupewa pesa kiduchu tofauti na walivyokuwa wameahidiwa katika mkakati mzima wa kukodiwa na kubeba bendera na manguo ya kijani ili kufake mapenzi.

Ukafika wakati wa mkutano, ambao kwa kweli ulianza kwa kuchelewa sana na umewahi kuisha. Umeanza mnamo saa 10.30 ukamalizika saa 11.45. That is unsual kwa mkutano wa siasa tena unaohutubiwa na kiongozi wa kitaifa wa CCM wenye itifaki nyiiiiingi na mbwembwe kibao.

Taarifa zinasema tatizo lilianza pale vuvuzela alipoanza kumsifia Luteni Kanali kwa kumfafananisha na makatibu wakuu wengine, anasema amewahi kuwa Spika wa Bunge la EALA, oooh mara hivi oooh mara vile, ohooooo, wananchi wakachoka na blaah blaah dot.com, nao wakaanza...kuanzia hapo kukawa hakuna utulivu, vuvuzela akalazimika kusema "wanaozomea wana mimba...or mnazomea kama mna mimba..." sijui kuna uhusiano wa kukataliwa na wananchi na mama zetu katika ile hatua tukufu. Au ndiyo dharau tu.

Akapanda Luteni Kanali, oooh hali ikaendelea kutokuwa nzuri sana. Mkutano ukalazimika kumalizika mapema. Kwa aibu.
Hata mimi kuna Jamaa yangu yupo Sumbawanga anafanya biashara pale Sokoni amenieleza hivyo hivyo.Tafadhali tunaomba wanaJF walioko huko watuthibitishie hizi habari
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,175
Points
2,000
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,175 2,000
Na bado Arusha, Mwanza, Mbeya....
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,021
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,021 1,250
Kwa kawaida siku zote kifo cha mende miguu juuuuu!


Kwa kheri chama cha mafisadi!
 
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,247
Points
1,500
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,247 1,500
hata mimi kuna jamaa yangu yupo sumbawanga anafanya biashara pale sokoni amenieleza hivyo hivyo.tafadhali tunaomba wanajf walioko huko watuthibitishie hizi habari
jamani izi ni dalili njema sana watanzania wameamka, hatuna uswayiba na jangili kinana, natmai uhu ni ujumbe safi kuwa watz letu moja, we hate mafisadi, aksante muhabarishaji
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,612
Points
1,500
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,612 1,500
Kinana ni jangili..Wangegawa viroba kama kawaida yao na kuzomba na malori.KINANA UMEKABIDHIWA MSALABA mzito.
 
R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
6,294
Points
2,000
R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
6,294 2,000
Wana JF habari zilizonifikia punde sana zinasema mkutano wa CCM huko Sumbawanga umedoda vibaya. Kwanza walilazimika kuchelewa kuanza kutokana na watu kuwa wachache sana uwanjani. Hiyo ni pamoja na kuukwepa uwanja mkubwa wa mikutano uitwao Kizwite, wakakimbilia.

Wakaona soo kumpeleka mtu mzima Luteni Kanali Abdularhaman Kinana kwa watu kiduchu. Wakatumia ule utamaduni wao waliouzoea...kubeba watu kutoka maeneo mbalimbali. Bado haikusaidia.

Wakawakodi wa madereva taksi pale mjini wasaidie kuongeza uzito wa msafara wa Luteni Kanali Kinana, walipofika eneo ambalo msafara ungeanzia, jamaa wa taksi 'wakalianzisha'. Ni baada ya kupewa pesa kiduchu tofauti na walivyokuwa wameahidiwa katika mkakati mzima wa kukodiwa na kubeba bendera na manguo ya kijani ili kufake mapenzi.

Ukafika wakati wa mkutano, ambao kwa kweli ulianza kwa kuchelewa sana na umewahi kuisha. Umeanza mnamo saa 10.30 ukamalizika saa 11.45. That is unsual kwa mkutano wa siasa tena unaohutubiwa na kiongozi wa kitaifa wa CCM wenye itifaki nyiiiiingi na mbwembwe kibao.

Taarifa zinasema tatizo lilianza pale vuvuzela alipoanza kumsifia Luteni Kanali kwa kumfafananisha na makatibu wakuu wengine, anasema amewahi kuwa Spika wa Bunge la EALA, oooh mara hivi oooh mara vile, ohooooo, wananchi wakachoka na blaah blaah dot.com, nao wakaanza...kuanzia hapo kukawa hakuna utulivu, vuvuzela akalazimika kusema "wanaozomea wana mimba...or mnazomea kama mna mimba..." sijui kuna uhusiano wa kukataliwa na wananchi na mama zetu katika ile hatua tukufu. Au ndiyo dharau tu.

Akapanda Luteni Kanali, oooh hali ikaendelea kutokuwa nzuri sana. Mkutano ukalazimika kumalizika mapema. Kwa aibu. Kuna mdau atanitumia picha za mnayo, mwingine za video, soon. Nikizibamba tu, nadumbukiza hapa tufaudu wote, ukweli au kinyume chake.
1_ Kinana, Nape, Khatib wakisalimia wananchi Uwanja wa Ndege wa Rukwa.jpg

picha akilakiwa na maelfu
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
15,411
Points
2,000
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
15,411 2,000
nahodha analizamisha jahazi abilia wanaojiita wapambanaji wa ufisadi ndani ya MV ufisadi mko wapi!!! au ndo kichwa cha treni kikiacha njia mabehewa hupandana!!!
:lock1:


:lock1:



 
M

Mubhende

Member
Joined
Jul 31, 2012
Messages
40
Points
70
Age
52
M

Mubhende

Member
Joined Jul 31, 2012
40 70
Mi namshangaa huyu jamaa eti anasema maelfu wakati watu wenyewe wote hao ni viongozi ambao hawakwenda kuwalaki bali kutimiza wajibu wao tena kwa shingo upande au sio
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,460
Points
2,000
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,460 2,000
Hahaah CCM sanda yako ishatayarishwa! RIP CCM
 

Forum statistics

Threads 1,295,852
Members 498,410
Posts 31,225,405
Top