Mkutano wa ACT - Wazalendo Kibaha, June 28, 2015

Mkutano wa ACT - Wazalendo Kibaha, June 28, 2015

Ukisikia kudoda ndio huku, thread ipo toka saa sita lakini mpaka sasa ni page ya 1.

Wew mpuuzi kama wapuuzi wenzako watu wako field wew unaleta uzuzu Hapa "kwa hiyo Wew huwa unapenda sana propaganda za humu mtandao ,na kuna siku utafanyia kampeni huku halafu utakuja kujiridhisha kuwa umepata watu nyomi
 
nakwambia hivi huyo kama mlimkataa cdm basi sio wote watakaomkataa. Nyinyi sio waungu na nakwambia tena zitto ni mpango mwngine hio ngoma kaka mbowe zero kashindwa kukatikia mauno sembuse ww sisimizi
 
hongera zako zzk juzi muheza umetoa watu machoza kwa hotuba yako aisee.hongera kweli ww ni mwanasisasa maridhawa
 
Zito mwaka huu atatuachia historia kubwa sana,atapata wabunge wengi sana.
 

Katika mwendelezo wa ziara ya kukitambulisha chama, leo chama chetu cha ACT Wazalendo kitakuwa Mkoa wa Pwani jimbo la Kibaha Mjini. Mkutano utafanyika maili moja kuanzia saa nane mchana.

Mkutano utahutubiwa na kiongozi wa chama ndugu Zitto Zuberi Kabwe, akisindikizwa na wengineo akiwemo mwanamuziki Afande Sele, Mama Terry Habibu Mchange.

Karibuni






Hiki chama kife tu, kiongozi mwenyewe haeleweki na wala hana mvuto wowote katika medani ya siasa kwa sasa. #TukisuseChamaHiki #ACT_SiWazalendo #ACT_NiWasanii #ZeComedyInTheMaking
 
Act wazalendo tunawakubali sana,watanzania wameanza kuwaelewa wale wa zomea zomea na saccos yao wajifunze siasa za ustaarabu

Hata mkipasua vichwa vyenu kwenye mawe hamtafikia hata robo ya cdm,hesabu wanachama siyo wasafiri
 
Back
Top Bottom