Mkurugenzi wa muhimbili akiri ma dk wa jeshi awatoshelezi kutibu wagonjwa waliopo;kuonana na pinda | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkurugenzi wa muhimbili akiri ma dk wa jeshi awatoshelezi kutibu wagonjwa waliopo;kuonana na pinda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 1, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,162
    Likes Received: 3,096
    Trophy Points: 280
    Marina njelekela akiri ma dk wa jeshini awana uwezo wa kutibu idadi ya wagonjwa waliopo
    wamepanga list ya watu 5 ma dk bingwa wakijiandaa kwenda kwa waziri mkuu katika hilo kundi
    kichekesho wameomba watu watatu kutoka uongozi wa ma dk waandamane nao ati ili wakaonane
    na ma dk....

    Swali

    waziri mkuu nahisi ni waziri mkuu mwehu kuliko wote waliopita iweje akubali kuonana na ma dk aaliokwisha wafukuza kazi kisheria.....kama alikiri kufukuza kila dk asiefika kazini hawa anaenda kukutana nao kama nani
    kweli kazi tunayo kikwete aliambiwa unatuletea vimeo sehemu muhimu kama hizo haya ndio madhara yake
    tusubiri kesho
     
  2. FuturePresident

    FuturePresident JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kazi ipo .....bado madudu kibao yapo njiani......sirikali kweli.....
     
  3. m

    massai JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    lazima linatumia lile janii kuu hili bazazi.....hovyo kabisa sura kaaa nini sijui.nyambaf zake
     
  4. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,042
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Mizengwe ilo-Pinda
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Serikali legelege......
     
  6. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,580
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Waziri Mkuu anyeshindwa kufanya maamuzi na kuishia kuangua kilio atakuwa na lipi jipya...sana sana atasema ngoja nikashauriane na wenzangu maana bajeti ilishapita mpaka mwaka ujao wa fedha.
     
  7. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Uamuzi wa busara ni kuwapeleka/chanel wagonjwa Lugalo wakawatibie hukohuko.
    Kufanya hivyo ingeonekana si propaganda kama ambavyo ni obvious sasa.
     
Loading...