Mkurugenzi wa Jiji la Mwanza Sidanganyiki N'go! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkurugenzi wa Jiji la Mwanza Sidanganyiki N'go!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndebile, Dec 5, 2011.

  1. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,419
    Likes Received: 1,723
    Trophy Points: 280
    Leo asubuhi nimepokea ujumbe nikiitajika kuandika barua ya kudai hela ya muda wa ziada kazini (extra duty allowance) Nimeambiwa kabla ya saa sita leo mchana niwe nimeandika barua ya madai! Swali nililojiuliza ni hivi Yesu karibia anarudi hawa jamaa wanajuta dhambi zao? Haijawahi kutokea kwa miaka yote niliyofanya kazi hapa,hata hivyo mbona ni fasta fasta?tena unapigiwa simu wakati watu walishaacha madai hayo kwani huwa ni zengwe tu,iweje leo?
    Mwana JF mwongozo wa malipo kwa kada za afya huwa ni hivi: wafanyakazi wenye degree ni sh. 10,000/ kwa siku, diploma 5000,na cheti 3000. Nimekataa,kama mnataka ku-Jairo digits yaani kuongeza 1 mbele ya 10,000
    ili iwe 110,000/ mimi sidanganyiki! Kanunue dawa za wagonjawa, sitaki allowance zenu.
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,032
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    we daktari ama? kama ndio kwann ukatae stahili yako? kwani usipochukua watakula wao
    kwani hakuna kitengo cha kununua madawa?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Sema unakataa kwa msingi gani?
    Kuwa hukufanya OT?
    Au kwamba walizibana ili malimbikizo yawe makubwa kisha wananihii nini?
     
  4. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,419
    Likes Received: 1,723
    Trophy Points: 280
    hata kama ni stahili yangu,mbona siku zote naidai na sipati?iweje naambiwa mwisho wa kuiomba ni saa 6 mchana. Jiulize unadai hela za miaka mitatu nyuma na unaambiwa udai malipo ya kuanzia jan.mpaka julai 2011 tu! Hapa ni kudhalilishana tu,
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Mambo ya bajeti broda financial year...keep your records for future!
    Kawaida ya haki huwa ni kuzidai kwa nguvu tu!...kwa hiari utazisikia redioni!
     
Loading...