Mkurugenzi wa CIA amuonya Trump

Mkurugenzi wa CIA amuonya Trump

Mkurugenzi wa shirika la kijasusi nchini Marekani CIA amemuonya rais mteule wa Marekani Donald Trump kwamba kusitisha makubaliano ya mpango wa nyuklia na Iran itakuwa ''hatari na upuuzi''.

Katika mahojiano na BBC ,John Brennan pia alimshauri rais huyo mpya kuwa na tahadhari kuhusu ahadi mpya za Urusi akiilaumu Moscow kwa mateso yanayoendelea nchini Syria.

Katika kampeni yake , Trump alitishia kufutilia mbali mpango wa mnyuklia nchini Iran mbali na kuashiria kufanya kazi kwa karibu na Urusi.

View attachment 441451

Trump alaumu wanahabari kwa utata.

Brenan atajiuzulu mnamo mwezi Januari baada ya kuhudumia shirika hilo kwa kipindi cha miaka minne.

Katika mahojiano ya kwanza na vyombo vya habari vya Uingereza, Brennan alitaja maswala kadhaa ambapo alisema kuwa utawala mpya unafaa kuzingatia kwa busara na heshima, ikiwemo lugha inayotumiwa kuhusu ugaidi, uhusiano na Urusi, mpango wa kinyuklia wa Iran na vile siri za shirika hilo hutekelezwa.

Chanzo: BBC

Nadhani Marekani haijawahi kupata CIA Director very ' bogus ' kama huyu wa sasa Mr. Brennan. Ni Mtu asiyeeleweka nini anachokifanya na amekuwa pia akimchanganya mno hata Rais Obama kwa ' taarifa ' zake kadhaa za ' Kipuuzi ' ambazo kuna muda zilitaka ' kuigharimu ' Marekani hasa Kijajusi na Kijeshi. Kizuri tu ni kwamba mwakani mwezi January anaondoka na natumai US elect President Donald Trump anamteua Mtu ' makini ' na ' mahiri ' sana ili aweze kuitendea haki hiyo nafasi. Brennan hawezi kukwepa ' Ujasusi ' wa ' kutukuka ' ambao tayari Urusi kupitia ' Wataalam ' wa Rais Putin wameshaifanyia nchi yake ya Marekani na ' ugumu ' ambao sasa Marekani wanaupata na kukutana nao huko Syria ambao kwa kiasi ' kikubwa ' tu unaratibiwa na Urusi ndiyo umeichanganya mno Marekani kwani japo wao ' wanajigamba ' kuwa wapo vizuri ' Kijeshi ' na ' Kijasusi ' ila ukweli kwa sasa haupo hivyo na Warusi wameweza ' kupenyeza ' Watu wao wengi sana nchini Marekani tena katika Idara zao ' Nyeti ' kama NSA, CIA kwenyewe na hata PENTAGONE katika ' ngome ' yao kuu ya Kijeshi. Putin sasa baada ya kupata ' info ' zao zote sasa ameanza kupambana nao katika Psychological War huku akiwadhoofisha kwa ' kuwachokoza ' huko Syria.
 
Unajisemea tu, kwa nini kila Rais anaye ingia madarakani anatehua Mkurugenzi mkuu wa CIA, Waziri wa Ulinzi na sekta nyingine nyeti hisipo kuwa FBI.

Kwa nini ujiulizi inakuwaje TRUMP ajishugulishi kusoma taarifa anazo letewa na CIA ambayo hiko chini ya Obama Admin.

Kama mnafikiri CIA ni Serikali ndani ya Serikali basi subirini January muone umahili wa Trump wa kudeal na CHIMERA.
hata kenedy aliwachagua watu wake pia
 
Simple - he was young naive and not always watching his back - Trump is no chicken feed, don't you 4get that.
time will tell......trump atabadilika taratibu mpk kurejea kwe mkondo wa sera za marekan tulizozizoea.....hakuna ukuta,hakuna kuondoa troops walioko overseas,hakuna kucancle nuclear deal na iran wala hakutakua na ukaribu kati ya russia american sanasana kwa personality ya trump huenda tukashuhudia mabaya zaid ya watangulizi wake.....
 
  • Thanks
Reactions: kui
Maana tunabishana tuu, hivi niulize wakuu

" Huyo mkurugenzi anaeteuliwa na Rais ana taaluma ya kijasusi au ndio wale wanasiasa wapiga dili....???
 
Aisee kumbe jamaa washaanza kutumia rimoti yao kwa Trump?

Nakumbuka Obama wakati anaingia madarakani alikuja na sera ya kufunga gereza la Guantanamo lakini CIA wakatumia rimoti yao matokeo yake Obama anaondoka baada ya kumaliza muda wake huku Guantanamo ikizidi kunawiri kwa mateso.

Na jamaa wako makini sana, Rais ukibisha wanakumaliza mfano mzuri ni Madhira aliyofanyiwa JFK na kizazi chake chote.
hivi jfk aliwazingua nini au issue yakuondoa black society discrimination au kunakingine
 
Senate intelligence committee

10 democrats,24 Republicans.

Kumbuka hao hao senators wa republican wapo waliompiga Trump ktk suala nyeti kama hii kama Trump akimchagua huyo jamaa na ikionekana hafai hao hao senators wake watamkataa..hao siyo ccm kila kitu ndio
Hapo Umenena kabisa mkuu.
 
Senate intelligence committee

10 democrats,24 Republicans.

Kumbuka hao hao senators wa republican wapo waliompiga Trump ktk suala nyeti kama hii kama Trump akimchagua huyo jamaa na ikionekana hafai hao hao senators wake watamkataa..hao siyo ccm kila kitu ndio
Uko sawa mkuu
 
Nadhani Marekani haijawahi kupata CIA Director very ' bogus ' kama huyu wa sasa Mr. Brennan. Ni Mtu asiyeeleweka nini anachokifanya na amekuwa pia akimchanganya mno hata Rais Obama kwa ' taarifa ' zake kadhaa za ' Kipuuzi ' ambazo kuna muda zilitaka ' kuigharimu ' Marekani hasa Kijajusi na Kijeshi. Kizuri tu ni kwamba mwakani mwezi January anaondoka na natumai US elect President Donald Trump anamteua Mtu ' makini ' na ' mahiri ' sana ili aweze kuitendea haki hiyo nafasi. Brennan hawezi kukwepa ' Ujasusi ' wa ' kutukuka ' ambao tayari Urusi kupitia ' Wataalam ' wa Rais Putin wameshaifanyia nchi yake ya Marekani na ' ugumu ' ambao sasa Marekani wanaupata na kukutana nao huko Syria ambao kwa kiasi ' kikubwa ' tu unaratibiwa na Urusi ndiyo umeichanganya mno Marekani kwani japo wao ' wanajigamba ' kuwa wapo vizuri ' Kijeshi ' na ' Kijasusi ' ila ukweli kwa sasa haupo hivyo na Warusi wameweza ' kupenyeza ' Watu wao wengi sana nchini Marekani tena katika Idara zao ' Nyeti ' kama NSA, CIA kwenyewe na hata PENTAGONE katika ' ngome ' yao kuu ya Kijeshi. Putin sasa baada ya kupata ' info ' zao zote sasa ameanza kupambana nao katika Psychological War huku akiwadhoofisha kwa ' kuwachokoza ' huko Syria.
Duuu aiseee haya kaka natamani na mimi siku moja nijue ya Langley Virginia

Yaani kwa maneno haya ndio unasema Director wa CIA ni Bogus ?
 
time will tell......trump atabadilika taratibu mpk kurejea kwe mkondo wa sera za marekan tulizozizoea.....hakuna ukuta,hakuna kuondoa troops walioko overseas,hakuna kucancle nuclear deal na iran wala hakutakua na ukaribu kati ya russia american sanasana kwa personality ya trump huenda tukashuhudia mabaya zaid ya watangulizi wake.....

Inawezekanaje huo mfumo ufanikiwe koote kuanzia kumzuia kuondoa majeshi, ukuta, kufutilia mbali makubaliano ya nuclear na Iran kisha wakubali awe rais mbaya kuliko wote waliomtangulia? I thought 3rd Newton's law applies "For every action, there is an equal and opposite reaction". Huo mfumo unaousema utambana tu asitekeleze ahadi zake lakini utamuacha awe rais mbaya kuliko wote waliomtangulia?
 
Duuu aiseee haya kaka natamani na mimi siku moja nijue ya Langley Virginia

Yaani kwa maneno haya ndio unasema Director wa CIA ni Bogus ?
Anasema ni bogus halafu hasemi kivipi maana hata sijaona alichoandika ni pumba tu zinapelea pelea 😀😀😀
 
CIA ni CIA tu hamna CIA ya trump wala ya obama
Umemaliza kila kitu mkuu na cha kuongezea tu ni kwamba Obama alikua pale kutimiza interests za America, Trump pia anaingia kutimiza interest za America, hata akiteua watoto zake kua wakurugenzi wa CIA na FBI sera zao zitabaki vile vile
 
Mimi nijuavyo huyu bwana mkubwa akishaapishwa tu tutaweza mharo. Tusubiri maana time will tell
 
time will tell......trump atabadilika taratibu mpk kurejea kwe mkondo wa sera za marekan tulizozizoea.....hakuna ukuta,hakuna kuondoa troops walioko overseas,hakuna kucancle nuclear deal na iran wala hakutakua na ukaribu kati ya russia american sanasana kwa personality ya trump huenda tukashuhudia mabaya zaid ya watangulizi wake.....


...wish I could come back to this. Basically, we might see Trump the Politician not the business man sooner than later.
Some of his campaign promises kaanza kuzilegeza sasa. It's unbelievable he's the same Trump, who was a ferocious campaigner, about 6 months ago.
 
Inawezekanaje huo mfumo ufanikiwe koote kuanzia kumzuia kuondoa majeshi, ukuta, kufutilia mbali makubaliano ya nuclear na Iran kisha wakubali awe rais mbaya kuliko wote waliomtangulia? I thought 3rd Newton's law applies "For every action, there is an equal and opposite reaction". Huo mfumo unaousema utambana tu asitekeleze ahadi zake lakini utamuacha awe rais mbaya kuliko wote waliomtangulia?
if they have to choose btn worse and worst i hope they will chose worse
 
Back
Top Bottom