Mkurugenzi Kisarawe- Pwani rekebisha hili!

Mkurugenzi Kisarawe- Pwani rekebisha hili!

kivyako

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Posts
14,341
Reaction score
12,067
Katika ofisi zote za halmashauri ya wilaya Kisarawe hakuna sehemu ambayo mtu anaweza kukaa wakati anasubiria huduma, hakuna bench, kiti au mahali popote pa kukaa, kitu kinachowalazimu wenye shida ktk ofisi hizo kusubiri wakiwa wamesimama hata kama ni masaa matatu, ni hali ya ajabu ambayo inatesa sana.
Source: mi mwenyewe nimepata kadhia hiyo ya kusimama masaa kadhaa.
 
Kivyako... uko sahihi kuna kipindi nilikuwa na shida kwa afisa utumishi hapo, nikamueleza kwa aibu akanitafutia kiti cha plastic nikakaa..
 
viongozi wa kisarawe wapo careless sana,hawajali hata kidogo........kuanzia mbunge mpaka wengneo
 
Back
Top Bottom