mkumbatie
Member
- Aug 14, 2014
- 75
- 8
mkumbata electrical installation & electrical goods supply tunahusika na ufanyaji kazi za wayaringi nyumba za kawaida, maghorofa, magodown nk.
pia tunafunga mashine za umeme za aina zote, tunafunga solar, tunatandika bomba za umeme kwenye maghorofa kabla ya kumwaga zege , tunasambaza vifaa vya umeme (original), tunachora ramani za umeme, tunafunga madishi ya aina zote na pia tunatoa ushauri wa kitaalam bure na tunafanya kazi popote duniani kwa maelewano maalum.
cont: 0753 505115,
0715505115 email:
mkumbata32@gmail.com.
pia tunafunga mashine za umeme za aina zote, tunafunga solar, tunatandika bomba za umeme kwenye maghorofa kabla ya kumwaga zege , tunasambaza vifaa vya umeme (original), tunachora ramani za umeme, tunafunga madishi ya aina zote na pia tunatoa ushauri wa kitaalam bure na tunafanya kazi popote duniani kwa maelewano maalum.
cont: 0753 505115,
0715505115 email:
mkumbata32@gmail.com.