Fundi umeme
Senior Member
- Jun 17, 2016
- 116
- 24
Fundi wa umeme wa majumbani na viwandani anapatikana, kufanya wiring kufunga mashine aina mbali mbali za kutumia umeme. Pia kuchora Ramani za umeme na kugonga mihuri ya kiumeme na pia ushauri wa maswala ya umeme bure kabisa.
Tunafunga madishi aina mbali mbali kama Dstv, Azam, Zuku, Continental nk. Pia, tunabandika wallpaper kwenye kuta za Nyumba na kufunga TV ukutani.
Kwa ustadi wa hali ya juu wa kufunga mapazia aina zote
Mawasiliano 0753 505115 na 0715 505115.
Tunafunga madishi aina mbali mbali kama Dstv, Azam, Zuku, Continental nk. Pia, tunabandika wallpaper kwenye kuta za Nyumba na kufunga TV ukutani.
Kwa ustadi wa hali ya juu wa kufunga mapazia aina zote
Mawasiliano 0753 505115 na 0715 505115.