*Mkulima wa Matunda soma hapa*

jrutta

Member
Apr 7, 2012
46
95
Kama we mkulima wa matunda aina yeyote njoo PM Tuzungumze kampuni inachukua matunda mbali mbali na kuyapack kwa ajili ya Export.Napenda tufanye mazungumzo na mkulima direct Sio Dalali maana tumegundua madalali hukwamisha baadhi ya biashara.
Mkulima njoo PM au 0785995599.
KARIBUNI!
 

Malungula1

New Member
Jan 19, 2018
3
20
Kama we mkulima wa matunda aina yeyote njoo PM Tuzungumze kampuni inachukua matunda mbali mbali na kuyapack kwa ajili ya Export.Napenda tufanye mazungumzo na mkulima direct Sio Dalali maana tumegundua madalali hukwamisha baadhi ya biashara.
Mkulima njoo PM au 0785995599.
KARIBUNI!
Limao unanunua shilingi ngapi kwa kilo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom