Mkosi ni nini?

Red Scorpion

JF-Expert Member
Feb 1, 2012
5,742
2,000
MKOSI NI NINI

Mkosi ni pale umekutana na dada mzuri barabarani , ghafla upepo mkali ukafunua sketi yake ..
Na wewe Jicho lako likaingia mchanga .. Utatamani kuwe na Replay
 

Kiti Chema

JF-Expert Member
Oct 18, 2017
640
500
Hahahahaa.
Mkosi nipale unapokuwa na mahusiana na binti harafu kila unapo muomba gemu anakwambia yuko kwenye siku zake hapo ndipo nyeto inaamua kuchukua nafasi yake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom