kabon14 JF-Expert Member Joined Jun 14, 2016 Posts 1,233 Reaction score 872 Jan 20, 2017 #2 Wanakuja ila kuwa Na moyo wa chuma
Horseshoe Arch JF-Expert Member Joined Aug 10, 2009 Posts 13,402 Reaction score 12,792 Jan 20, 2017 #3 Jinsia?
McCain JF-Expert Member Joined Dec 2, 2016 Posts 1,168 Reaction score 517 Jan 20, 2017 #4 Tutakupaje mkopo ukiwa na id feki?
nickson mangowo Senior Member Joined Jul 11, 2015 Posts 113 Reaction score 88 Jan 20, 2017 #5 Hivyo vitu vya ndani ataondoka navyo ukishalipa arudishe au niaje!! Na ni vitu gani ? Isije ikawa ni mkeka vikombe vya plastik na redio ya mkulima!!!
Hivyo vitu vya ndani ataondoka navyo ukishalipa arudishe au niaje!! Na ni vitu gani ? Isije ikawa ni mkeka vikombe vya plastik na redio ya mkulima!!!
Daudi1 JF-Expert Member Joined Dec 14, 2013 Posts 15,470 Reaction score 25,427 Jan 20, 2017 #6 nickson mangowo said: Hivyo vitu vya ndani ataondoka navyo ukishalipa arudishe au niaje!! Na ni vitu gani ? Isije ikawa ni mkeka vikombe vya plastik na redio ya mkulima!!! Click to expand... Hahahahaaha
nickson mangowo said: Hivyo vitu vya ndani ataondoka navyo ukishalipa arudishe au niaje!! Na ni vitu gani ? Isije ikawa ni mkeka vikombe vya plastik na redio ya mkulima!!! Click to expand... Hahahahaaha
jackito Member Joined Nov 28, 2014 Posts 33 Reaction score 24 Jan 20, 2017 Thread starter #7 nickson mangowo said: Hivyo vitu vya ndani ataondoka navyo ukishalipa arudishe au niaje!! Na ni vitu gani ? Isije ikawa ni mkeka vikombe vya plastik na redio ya mkulima!!! Click to expand... Kama hatarudishiwa hela yake atavibeba, kabati, kitanda, friji na vinginevyo.
nickson mangowo said: Hivyo vitu vya ndani ataondoka navyo ukishalipa arudishe au niaje!! Na ni vitu gani ? Isije ikawa ni mkeka vikombe vya plastik na redio ya mkulima!!! Click to expand... Kama hatarudishiwa hela yake atavibeba, kabati, kitanda, friji na vinginevyo.
jackito Member Joined Nov 28, 2014 Posts 33 Reaction score 24 Jan 20, 2017 Thread starter #8 kabon14 said: Wanakuja ila kuwa Na moyo wa chuma Click to expand... Mkuu ukiwa na shida lazima ukaze mkanda kukabiliana na yote.
kabon14 said: Wanakuja ila kuwa Na moyo wa chuma Click to expand... Mkuu ukiwa na shida lazima ukaze mkanda kukabiliana na yote.
jackito Member Joined Nov 28, 2014 Posts 33 Reaction score 24 Jan 20, 2017 Thread starter #9 Horseshoe Arch said: Jinsia? Click to expand... Kama unataka kusaidia wewe saidia bila kujali jinsia.
Horseshoe Arch said: Jinsia? Click to expand... Kama unataka kusaidia wewe saidia bila kujali jinsia.
Horseshoe Arch JF-Expert Member Joined Aug 10, 2009 Posts 13,402 Reaction score 12,792 Jan 20, 2017 #10 jackito said: Kama unataka kusaidia wewe saidia bila kujali jinsia. Click to expand... Maelezo yamekuwa marefu kuzidi jibu ambalo lingekuwa fupi...jinsia please!
jackito said: Kama unataka kusaidia wewe saidia bila kujali jinsia. Click to expand... Maelezo yamekuwa marefu kuzidi jibu ambalo lingekuwa fupi...jinsia please!
federicofernandez JF-Expert Member Joined Jun 19, 2016 Posts 578 Reaction score 392 Jan 20, 2017 #12 Dhmana vtu vya aina gani?? Orodhesha hapa
jackito Member Joined Nov 28, 2014 Posts 33 Reaction score 24 Jan 20, 2017 Thread starter #13 federicofernandez said: Dhmana vtu vya aina gani?? Orodhesha hapa Click to expand... Angalia post ya 7 Mkuu nimevitaja
federicofernandez said: Dhmana vtu vya aina gani?? Orodhesha hapa Click to expand... Angalia post ya 7 Mkuu nimevitaja
Jenseny JF-Expert Member Joined Jan 26, 2011 Posts 1,743 Reaction score 1,743 Jan 20, 2017 #14 ukihama?
dyuteromaikota JF-Expert Member Joined Apr 30, 2013 Posts 5,937 Reaction score 8,358 Jan 20, 2017 #15 njoo forty forty leo saa 5 ucku uchukue. paperwork tutafanya kesho asubuhi wakati wa kuachana.
mfate42 JF-Expert Member Joined Nov 16, 2014 Posts 4,061 Reaction score 4,848 Jan 20, 2017 #16 mmh utapel..around the corner
Ngorunde Platinum Member Joined Nov 17, 2006 Posts 5,790 Reaction score 12,331 Jan 20, 2017 #17 jackito said: Angalia post ya 7 Mkuu nimevitaja Click to expand... jackito, Usijichoshe sana huku jukwaani. Ukipata itakuwa ni bahati sana maana wengi huku ni maswali kwa sana bila msaada wowote. Ila kila la heri
jackito said: Angalia post ya 7 Mkuu nimevitaja Click to expand... jackito, Usijichoshe sana huku jukwaani. Ukipata itakuwa ni bahati sana maana wengi huku ni maswali kwa sana bila msaada wowote. Ila kila la heri
kifinga JF-Expert Member Joined Dec 5, 2011 Posts 5,249 Reaction score 9,621 Jan 20, 2017 #18 watu makauzu ha ha ha ha msaidieni mwenzenu january imetait mwezi una siku 40 huu
monta JF-Expert Member Joined May 6, 2014 Posts 1,297 Reaction score 1,874 Jan 20, 2017 #19 njo geto survey nakupa hata zaidi ya hyo mrembo
red bandama JF-Expert Member Joined Jul 29, 2016 Posts 483 Reaction score 575 Jan 20, 2017 #20 Njoo pm