Mkopo wa elimu wa LAPF ukoje?

tiku

JF-Expert Member
Oct 31, 2015
423
250
Habari wana jamii forum naomba kujua mkopo wa elimu wa LAPF ukoje yani Mimi ni mtumishi wa serekali na ninakatwa mfuko wa LAPF ,nilichukua mkopo benki million 21 nikajenga sasa nataka nikasome mwaka huu nataka nikachukue mkopo wa elimu LAPF , wanatoa sh ngapi na wanakata hela zipi za mafao ama kwenye mshahara? Naomba mwenyekujua anisaidie maana nimesikia saivi watumishi hawaruhusiwi kusoma labda uache kazi
 

tiku

JF-Expert Member
Oct 31, 2015
423
250
Habari wana jamii forum naomba kujua mkopo wa elimu wa LAPF ukoje yani Mimi ni mtumishi wa serekali na ninakatwa mfuko wa LAPF ,nilichukua mkopo benki million 21 nikajenga sasa nataka nikasome mwaka huu nataka nikachukue mkopo wa elimu LAPF , wanatoa sh ngapi na wanakata hela zipi za mafao ama kwenye mshahara? Naomba mwenyekujua anisaidie maana nimesikia saivi watumishi hawaruhusiwi kusoma labda uache kazi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom