Mkono wa kushoto vipi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkono wa kushoto vipi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Mar 11, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,632
    Likes Received: 11,560
    Trophy Points: 280
    nilihadithiwa kuwa malkia alishawahi kumpa nyerere mkono akiwa amevaa gloves Nyerere akampa kirungu/kifimbo
    d3vam.jpg
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,609
    Likes Received: 3,725
    Trophy Points: 280
    Wakati huo ilikuwa siasa ya ujamaa na KUJITEGEMEA
     
  3. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,961
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Jamii photo bana...........every thing is posibooooooooo
     
  4. sister

    sister JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 8,491
    Likes Received: 2,973
    Trophy Points: 280
    ndo mkono uliokuwa karibu
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Njaa mbaya,utashika popote.
     
  6. k

    kisukari JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,482
    Likes Received: 724
    Trophy Points: 280
    wazungu,kwao ukimpa mkono hawajali kama ni wa kushoto au wa kulia.hata ukinunua kitu,ukitoa hela kwa mkono wowote ule kwao ni sawa tu
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Ukiolewa shurti usivae pichu kwa bed!!! Bush ameonyesha mazereo sana kwa prezo!!
     
  8. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    Alimpa kifimbo... yes that is true...:lol::lol:
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,412
    Likes Received: 711
    Trophy Points: 280
    Huyu Bush 43 mkono wake wa kushoto ndio anaofanyia kila kitu[ left handed] kwahiyo ni rahisi kwake kumpa mtu mkono wa kushoto kuliko wa kulia!! Nyie wadanganyika acheni tafsiri zenu za hovyo ndio maana kazi yenu kucheka cheka tu!!
     
  10. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni ishara ya dharau inayotolewa kwa ombaomba.
     
  11. Kinyerezi

    Kinyerezi JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 362
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    :thinking: Kweli??? ndiyo maana tumejumuishwa wadanganyika wote
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,537
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    Freemasons utawajua tu.
     
  13. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 0
    Kama prezidaa wao anavochekacheka!
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mkono is nothing bana!
     
  15. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Unapokuwa free unaweza hata kumpa mtu mguu aushike
     
  16. PJ

    PJ JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 297
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Bush kanuna kwamba jamaa ni msumbufu wakati jamaa anacheka

    Two contrasting things
     
  17. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Queen ni natural born left handed hivyo ukisalimiana nae lazima ule mkono wa kushoto ila kwa fikra zetu za kimaskini ukipewa mkono wa kushoto umedharauliwa hivyo ticha Nyerere nae aliona kadharauliwa.. Mudhihir Mudhihir nae ni natural born left handed kapata ajali now he is left with his left hand kwa hiyo kibongobongo mnataka awasalimie vipi?? Kwa mguu wa kulia au?? Kingine Bush huyu sio left handed baba yake ndio left handed ametoa mkono wa kushoto sababu ya urahisi na asiStress mkao wake..
     
  18. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Acheni bias za ajabu ndio maana tunakufa maskini kwa kuwa na mawazo mgando kama yako..
     
  19. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wale wale.. Kushabikia mambo wasiyofahamu.. Kwa kifupi I hate this kind of cr*p kwa sababu tu mtu yuko tofauti na wewe mnaweka Bias za ajabu.. Kwa hiyo ukitumia mkono wa kushot freemason?? What the heck!! Thought hii forum for great thinkers na sio thinkers.. Wake up!!
     
  20. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 499
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Bora na yeye angemgotea dala ingekua droo.
     
Loading...